Saturday, January 22, 2022

వైసీపీ గుర్తింపు రద్దు చేయండి, ఈసీకి TDP ఫిర్యాదు | TDP Delegation Meets CEC demanding derecognition of ysrcp


‘ప్రజా ప్రాతినిధ్య చట్టంలోని 8(ఏ) 9(ఏ) 10(ఏ) మరియు 123 సెక్షన్లను వైసీపీ ఉల్లంఘించింది. వైసీపీని రాజకీయ పార్టీగా గుర్తించకుండా రద్దు చేయాలి. వైసీపీ పూర్తిగా అవినీతి, నేరమయ కార్యకలా

TDP : వైసీపీ గుర్తింపు రద్దు చేయాలని కేంద్ర ఎన్నికల సంఘాన్ని కోరారు తెలుగు దేశం పార్టీ నేతలు. ఈ మేరకు ఎంపీలు కేశినేని నాని, కనకమేడల రవీంద్ర కుమార్, మాజీ ఎంపీ నిమ్మల కిష్టప్ప కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం అధికారులను కలిశారు. రాష్ట్రంలో ప్రతిపక్షాలపై అధికార పార్టీ దాడులు చేస్తోందన్నారు. గంజాయి సహా రాష్ట్రంలోని సమస్యలను ప్రస్తావిస్తే అధికార పార్టీ నేతలు దాడులు చేస్తున్నారని ఫిర్యాదు చేశారు. వైసీపీ పై తగిన చర్యలు తీసుకోవాలని కోరారు. తమ ఫిర్యాదుపై విచారించి తగిన చర్యలు తీసుకుంటామని ఈసీ హామీ ఇచ్చిందని టీడీపీ నేతలు తెలిపారు.

Elon Musk To WFP : రూ. 45వేల కోట్లు ఇస్తా..ఆకలి సమస్య తీర్చగలరా?

”ప్రజా ప్రాతినిధ్య చట్టంలోని 8(ఏ) 9(ఏ) 10(ఏ) మరియు 123 సెక్షన్లను వైసీపీ ఉల్లంఘించింది. వైసీపీని రాజకీయ పార్టీగా గుర్తించకుండా రద్దు చేయాలి. వైసీపీ పూర్తిగా అవినీతి, నేరమయ కార్యకలాపాలలో మునిగిపోయింది. ఆ పార్టీ అధ్యక్షుడు జగన్ ఆర్థిక మోసాలకు పాల్పడ్డారు. అక్రమ మార్గాలతో సంపాదించిన డబ్బుతో మీడియా సంస్థలను స్థాపించడంతోపాటు రాజకీయ పార్టీ స్థాపించడానికి ఉపయోగించారు. మీడియా ద్వారా తప్పుడు ప్రచారంతో రాజకీయ అధికారాన్ని చేజిక్కించుకున్నారు. వైసీపీ అధికారంలోకి వచ్చాక ప్రజాస్వామ్య సంస్థలు, రాజ్యాంగ సంస్థలపై దాడులు ప్రారంభమయ్యాయి.

Exercise : క్యాన్సర్ రోగులు వ్యాయామాలు చేయటం మంచిదేనా?..

ఆంధ్రప్రదేశ్ డ్రగ్స్ హబ్ గా మారింది. ప్రాథమిక హక్కులను పూర్తిగా ఉల్లంఘించడంతో పాటు ప్రతిపక్ష పార్టీల నాయకులు జీవితాలు మరియు ఆస్తులపై దాడులు జరిగాయి. టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యాలయంపై వైసీపీ గూండాలు దాడి చేశారు” అని టీడీపీ ఎంపీలు కనకమేడల రవీంద్ర కుమార్, కేశినేని నాని, మాజీ ఎంపీ నిమ్మల కిష్టప్ప ఈసీకి ఫిర్యాదు చేశారు.

ఏపీని ఇప్పటికే గుండా, రౌడీ రాజ్యంగా మార్చారని, తాజాగా డ్రగ్స్ హబ్ గా మార్చారని టీడీపీ నేతలు ఆరోపించారు. గతంలో పంజాబ్ లో డ్రగ్స్ సరఫరా అవుతున్నాయని అనేవారని, ఇప్పుడు ఏపీ డ్రగ్స్ అడ్డాగా మారిందన్నారు. దొంగే దొంగను దొంగ దొంగ అన్నట్టుగా వైసీపీ తీరందని మండిపడ్డారు.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...