Sunday, January 23, 2022

Intinti Gruahalakshmi 1 Nov Today Episode : జీకేను కలిసిన నందు.. నన్ను మోసం చేసి నా ఇంటికే వస్తావా.. అని జీకే.. నందును ఏం చేశాడు?


Intinti Gruahalakshmi 1 Nov Today Episode : ఇంటింటి గృహలక్ష్మి సీరియల్ లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 1 నవంబర్ 2021, సోమవారం ఎపిసోడ్ 465 హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. దివ్యను ఓదార్చి కాలేజీకి ఫోన్ చేసి ఫీజు కడతా.. అని చెప్పి ధైర్యం చెబుతుంది తులసి. అంకిత.. మరోసారి అభిపై సీరియస్ అవుతుంది. ప్రాజెక్టు బాధ్యత మొత్తం ఆంటి తన మీద వేసుకుంది. ప్రాజెక్టు వర్క్ ఆగిపోయినట్టే. మామయ్య ఇక నుంచి ఆఫీసుకు వెళ్లనని చెప్పారు. ఆఫీసులో అంకుల్ ను ఆంటి హేళన చేసి మాట్లాడిందట. దీంతో పెనాల్టీ ఆంటి కట్టలేదు. ఇంటిని స్వాధీనం చేసుకుంటారు. అందుకే మనం ఓ పని చేద్దాం. ఈ ఇల్లు, సంసారం మునిగిపోయే పడవ. ఇక్కడ ఇంకా మనం ఉండలేం. వెంటనే వెళ్లిపోదాం. మన దాని మనం చూసుకుందాం అని అంకిత అంటే.. అభి అస్సలు ఒప్పుకోడు. ఇవన్నీ తులసి వింటుంది. బాధపడుతుంది.

intinti gruhalakshmi 1 november 2021 full episode

నా ఫ్యామిలీ మొత్తం ముక్కలయిపోతోందని భయపడుతుంది తులసి. ఏడుస్తుంది. మరోవైపు నందు తెగ ఆలోచిస్తుంటాడు. ఇంతలో లాస్య వచ్చి.. గ్రేట్ నందు.. గ్రేట్ అంటూ పొగుడుతుంది. ఇంతలో ప్రేమ్ వచ్చి నీతో కొంచెం మాట్లాడాలి నాన్నా అంటాడు. నీతో నాకు ఏం మాట్లాడేది లేదు.. అంటాడు నందు. నేను మాట్లాడను అంటాడు నందు. తను నా భార్య కాదు.. నీకు అమ్మ మాత్రమే అంటాడు. అమ్మను బాధపెట్టకండి నాన్న అంటాడు ప్రేమ్. దీంతో తనను నేను బాధపడటం కాదు.. తనే నన్ను బాధపెడుతోంది.. అంటాడు నందు.

Intinti Gruahalakshmi 1 Nov Today Episode : మరోసారి నేను ఆఫీసుకు రాను అని తెగేసి చెప్పిన నందు

తెల్లారగానే ఆఫీసుకు రెడీ అవుతుంది తులసి. నందు కూడా రెడీ అవడాన్ని చూసి ఏమండీ ఆఫీసుకా అని అడుగుతుంది. నేను ఎక్కడికి వెళ్తున్నానో తెలుసా? నువ్వు కలలు కంటే సరిపోతుందా? నేను ఇప్పటికే చెప్పాను.. నాకు, ఆఫీసుకు  సంబంధం లేదు అని. నాదారి నాది.. నీ దారి నీది.. అని అంటాడు నందు. నా లక్ష్యం ఒక్కటే.. గడువులోపల ప్రాజెక్టు పూర్తయ్యేలా చూడటం.. అంతేనండి అంటుంది తులసి.

Intinti Gruahalakshmi 1 Nov Today Episode : జీకేను కలిసిన నందు.. నన్ను మోసం చేసి నా ఇంటికే వస్తావా.. అని జీకే.. నందును ఏం చేశాడు?
intinti gruhalakshmi 1 november 2021 full episode

మరోవైపు శృతితో నందు అమ్మ గొడవ పెట్టుకుంటుంది. దీంతో నాకోసం మీరు గొడవ పెట్టుకోకండి అంటుంది తులసి. జీకేను కలవడానికి నందు వస్తాడు. నందును చూసి జీకే షాక్ అవుతాడు. ఎలా ఉన్నారు బావ గారు అంటాడు నందు. దీంతో ఎవరు ఎవరికి బావ గారు.. ఎలా బావ గారు అయ్యారు అని అంటాడు. ఎందుకు వచ్చారు అంటాడు జీకే. నేను బిజినెస్ పనిమీద మాట్లాడటానికి వచ్చాను అంటాడు నందు. ముందు విషయం చెప్పండి అంటాడు. నా కంపెనీని నిలబెట్టడానికి మీనుంచి ఫైనాన్షియల్ సపోర్ట్ కావాలి. పెట్టుబడి పెట్టండి.. ప్రాఫిట్స్ తీసుకోండి అంటాడు నందు. కానీ.. జీకే వినడు. అస్సలు వినడు. దీంతో నందుకు ఏం చేయాలో అర్థం కాదు. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగం కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...