Friday, January 28, 2022

Today horoscope : న‌వంబ‌ర్‌ 01 2021 సోమ‌వారం మీ రాశిఫ‌లాలు | The Telugu News


Today horoscope మేషరాశి ఫలాలు :ఈరోజు జీవితంలోని సమస్యలను పరిష్కరించుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తారు. ఆరోగ్యాన్ని కాపాడుకోవాల్సిన రోజు. గ్రహచలనాల రీత్యా ధనలాభ సూచనలు కన్పిస్తున్నాయి. ప్రియమైనవారిని కలిసే అవకాశం ఉంది. విద్యార్థులు అనవసరంగా సమయాన్ని వృథా చేసే అవకాశం ఉంది. జీవిత భాగస్వామితో ఈరోజు అద్బుతంగా గడుస్తుంది. గోసేవ చేయడం మంచి ఫలితాన్నిస్తుంది. Today horoscope వృషభరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఫుల్ ఎనర్జీతో పనిచేస్తారు. ఇంటికి సంబంధించి ఖరీదైన వస్తువులను కొనుగోలు చేస్తారు. ఆర్థికసమస్యలు ఎదురుకుంటారు. కానీ మీరు అధిగమిస్తారు. ప్రేమించే వారి నుంచి బహుమతులు అందుకుంటారు. ప్రయాణ సమసయంలో మీ వస్తువులు జాగ్రత్త. జీవిత భాగస్వామితో సంతోషంగా గడుపుతారు. విద్యార్థులకు మంచిరోజు. ఆర్థికంగా మంచిగా ఉండటానికి శ్రీ లక్ష్మీ దేవి ఆరాధన చేయండి.

today horoscope in telugu

Today horoscope మిథునరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఊహాలోకంలో విహరించడం మంచిది కాదు. ఆర్థిక సమస్యలు ఎదురుకుంటారు. కానీ అనుకోని చోట నుంచి ధనం సమయానికి అందుతుంది. ఇంటికి సంబంధించి టెన్షన్లు ఉంటాయి. ఆఫీస్లో ప్రశంసలు రావచ్చు. జీవితభాగస్వామితో వివాదాలకు దిగకండి. శివుడికి గంగా జలంతో అభిషేకం చేయండి. కర్కాటకరాశి ఫలాలు : ఈరోజు బంధువుల సహాయంతో ఆర్థిక వ్యవహారాలు నిర్వహిస్తారు. ఆర్థిక సమస్యలు మీకు టెన్షన్ను కలిగిస్తాయి. ప్రేమలో పడ్డవారికి సంతోషంగలిగించే రోజు. పాత మిత్రులను కలుసుకుంటారు. వివాహితులు రోమాంటిక్గా గడుపుతారు. శివుడికి మారేడు దళాలతో ఆరాధన చేయండి.

Today horoscope సింహరాశి ఫలాలు: ఈరోజు సహనంతో పనిచేయడం ముఖ్యం. వ్యాపారులకు లాభాలు వస్తాయి. బంధువుల
నుంచి బహుమతులు అందుకుంటారు. ప్రేమలో ఉన్నవారికి బాధ కలుగుతుంది. ఆఫీస్లో శ్రద్ధతో పనిచేయండి. వివాహం అయిన వారు సర్ప్రైజ్ను అందుకుంటారు. విద్యార్థులకు బాగా శ్రమించాల్సిన రోజు. శ్రీ మంగళ పార్వతీ ఆరాధన చేయండి.

today horoscope in telugu
today horoscope in telugu

Today horoscope కన్యారాశి ఫలాలు : ఈరోజు ధనాన్ని స్తిరాస్తి కొనుగోలు చేయడానికి ఉపయోగిస్తారు. ప్రేమికులకు రంగులమయంగా ఉంటుంది. ఈరోజు ఉద్యోగస్తులకు, విద్యార్థులకు సాంకేతికత మెరుగుపర్చుకోవాల్సిన సమయం. ప్రయాణాలకు అంతమంచిరోజు కాదు. జీవిత భాగస్వామితో రొమాంటిక్ రోజుగా మిగిలిపోతుంది. హనుమాన్ దేవాలయంలో ప్రదక్షణలు చేయండి.

Today horoscope తులారాశి ఫలాలు : ఈరోజు అనవసర ఆలోచనాలు చేయకండి. ప్రశాంతంగా ఉండటానికి ప్రయత్నించాల్సిన రోజు. ఈరోజు పొదుపు చేసిన సొమ్ముతో లాభాలు గడిస్తారు. బంధువుల నుంచి బహుమతి అందుకుంటారు. శుభవార్తలు వింటారు. ఆఫీస్లో పూర్తి ఎనర్జీతో పనిచేస్తారు. విద్యార్థులు సమయం వృథా చేయకుండా ఉండాల్సిన రోజు. జీవితభాగస్వామితో గొప్పగా గడుపుతారు. శ్రీ దుర్గాదేవి స్తోత్రం పారాయణం చేయండి.

వృశ్చికరాశి ఫలాలు : ఈరోజు మీ వ్యక్తిగత రహస్యాలను ఎవరికి చెప్పకండి. ధనార్జన చేస్తారు. శుభకార్య ప్రయత్నాలు చేస్తారు. స్నేహితుల ద్వారా సహకారం లభిస్తుంది. ఆఫీస్లో ఆశ్చర్యం కలిగించే రోజు. వైవాహిక జీవితంలో ఇబ్బందులు. విద్యార్థులకు మంచి రోజు. శివుడికి పంచామృతాలతో అభిషేకం చేయండి.

ధనుస్సురాశి ఫలాలు : ఈరోజు కుటుంబ సభ్యులతో సంతోషంగా గడుపుతారు. సోషల్ గెట్టూ గెదర్లో మీరు హైలెట్ అవుతారు. దుర్వార్తలను వింటారు. జీవితంలో కెల్లా అత్యుత్తమమైన సాయంత్రాన్ని అనుభవించనున్నారు. విద్యార్థులు శ్రమకు తగ్గ పలితాలను పొందుతారు. పేదవారికి దుప్పట్లు దానం చేయండి.

మకరరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఇంటా, బయటా కష్టపడి పనిచేస్తారు. ఆర్థిక లాభాలు వస్తాయి. పోస్ట్ ద్వారా అందిన వార్త సంతోషాన్ని కలిగిస్తుంది. ప్రేమలో ఉన్నవారికి శుభ సమయం. ఆఫీస్లో వాతావరణం ప్రశాంతంగా, ఉల్లాసంగా ఉంటుంది. కొత్త స్నేహితులను పొందుతారు. జీవిత భాగస్వామితో మంచిగా గడుపుతారు. విద్యార్థులు మంచి ఫలితాలు పొందుతారు. శ్రీలక్ష్మీదేవి ఆరాధన చేయండి.

Daily horoscope in telugu
Daily horoscope in telugu

కుంభరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా కాపాడుకోండి. చెడువ్యసనాలకు దూరంగా ఉండాల్సిన రోజు. ఆర్థిక పరిస్థితి ఇబ్బందులు ఎదురు అవుతాయి. సోదరుల సపోర్ట్ అవుతుంది. విద్యార్థులు పరీక్షల కోసం బాగా శ్రమించాల్సిన రోజు. ప్రవర్తనలో సహజంగా ఉండాలి. వైవాహిక జీవితం సరదాలతో సాగుతుంది. విద్యార్థులు ప్లాన్తో ముందుకు పోవాలి. పేదలకు ఆహారాపదార్తాలను దానం చేయండి.

మీనరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఆర్థిక సమస్యల నుంచి ఉపశమనం పొందుతారు. మిత్రులతో సంతోషంగా గడుపుతారు. గ్రహచలనం రీత్యా మీకు శుభవార్తలు వింటారు. కుటుంబ సభ్యులతో ఆనందంగా గడుపుతారు. వైవాహిక జీవితంలో సుఖసంతోషంతో గడుపుతారు. విద్యార్థులు మంచి ఫలితాలు పొందుతారు. శ్రీ లక్ష్మీ స్తోత్రం పారాయణం చేయండి.

Related Articles

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

Latest Articles

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...

బిహార్ బంద్: రహదారుల దిగ్బంధం.. నిప్పటించిన ఆందోళనకారులు

రైల్వే రిక్రూట్‌మెంట్‌ బోర్డు (ఆర్‌ఆర్‌బీ) పరీక్షల నిర్వహణలో అస్తవ్యస్త విధానాలకు నిరసనగా శుక్రవారం విద్యార్థి సంఘాలు ఇచ్చిన బిహార్ బంద్‌కు.. ఆర్జేడీ, కాంగ్రెస్‌, వామపక్షాల మహాకూటమి మద్దతు ప్రకటించింది. ఉదయం నుంచి...

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...