Friday, January 28, 2022

Hyper aadi : మంచు విష్ణు పరువుపాయే.. దారుణంగా కించపరిచిన హైపర్ ఆది | The Telugu News


Hyper aadi  వేదిక ఏదైనా హైపర్ ఆది పండించే కామెడీ మాములుగా ఉండదు. తనదైన పంచ్ డైలాగ్‌లతో జనాలను అలరిస్తాడు. తన స్కిట్‌లో ఉండే వ్యక్తులపై భారీగా పంచ్ డైలాగ్‌లు వదులుతుంటాడు. స్కిట్‌లోకి గెస్ట్‌లుగా వచ్చేవారిని కూడా వదలడు. ముఖ్యంగా ట్రెండింగ్ టాపిక్స్ మీద ఆది చేసే స్కిట్స్ ప్రేక్షకులను విపరీతంగా అలరిస్తున్నాయి. యూట్యూబ్‌లో కూడా హైపర్‌ ఆది మిలియన్ల వ్యూస్ వస్తుంటాయి. అయితే తాజాగా మంచు విష్ణును ఉద్దేశించి ఆది చేసిన స్కిట్‌ వైరల్ అవుతోంది.

hyper aadi troll manchu vishnu dialogues

ఇటీవల మంచు విష్ణు మా అధ్యక్షుడిగా ఎన్నికైన సంగతి తెలిసిందే. అయితే మా ఎన్నికల వేశ హీరో మంచు విష్ణు చేసిన హడావుడి అంతా ఇంతా కాదు. ప్రకాశ్ రాజ్ ప్యాన‌ల్‌పై విమర్శలు చేశాడు. అయితే ఓ ప్రెస్‌మీట్‌లో మంచు విష్ణు రాజశేఖర్ గురించి ఏదో చెప్పబోతుండగా.. నరేష్ అడ్డుకుంటాడు. అప్పుడు విష్ణు.. లేట్ దేమ్ నో అని అంటాడు. అంతేకాకుండా ఓ ఇంటర్వ్యూలో ప్రకాశం పంతులు పేరు చెప్పడంలో ఇబ్బంది పడ్డాడు. దీంతో సోషల్ మీడియాలో కొందరు మంచు విష్ణును దారుణంగా ట్రోల్ చేశారు.

Hyper aadi  మంచు విష్ణుపై ఆది సెటైర్లు

అయితే ఇప్పుడు వీటిని బెస్ చేసుకుని మంచు విష్ణును దారుణంగా ట్రోల్ చేశాడు. లేట్ దేమ్ నో అంకుల్ అని ఆది చెప్పగానే అక్కడున్న రోజా, ఇంద్రజాలతో సహా ఉన్నవారంతా ఫుల్‌గా నవేశారు. ఆ తర్వాత గుడివాడ.. అని ఏదో తడబడినట్టుగా మరో డైలాగ్ వదిలాడు. దీంతో వేదిక మొత్తం నవ్వులతో దద్దరిలింది. దీనిని చూసిన ఆది ఏమిటి అంతా ధైర్యం చేశాడు అని కామెంట్స్ చేశాడు. అయితే ప్రోమోలోనే ఇలా ఉంటే స్కిట్ మొత్తం ఇంకేలా ఉంటుందో అంటూ కొందరు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Related Articles

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

‘గుడ్ లక్ సఖి’ మూవీ రివ్యూ: కీర్తీ సురేష్ సినిమా ఎలా ఉందంటే?

Good Luck Sakhi Sports Drama దర్శకుడు: Nagesh Kukunoor Artist: Keerthy Suresh, Aadhi Pinisetty, Jagapati Babu, Rahul Ramakrishna and Others సినిమా రివ్యూ:...

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Latest Articles

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

‘గుడ్ లక్ సఖి’ మూవీ రివ్యూ: కీర్తీ సురేష్ సినిమా ఎలా ఉందంటే?

Good Luck Sakhi Sports Drama దర్శకుడు: Nagesh Kukunoor Artist: Keerthy Suresh, Aadhi Pinisetty, Jagapati Babu, Rahul Ramakrishna and Others సినిమా రివ్యూ:...

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...

Mahindra: చిన్న వ్యాపారులకు గుడ్‌న్యూస్‌.. మహీంద్రా నుంచి ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్.. ధర ఎంతంటే..?

Mahindra: మహీంద్రా ఎలక్ట్రిక్ మొబిలిటీ లిమిటెడ్ గురువారం ఎలక్ట్రిక్ త్రీ వీలర్ కార్గోను ప్రారంభించింది. ఇది చిన్న వ్యాపారులకు...

Hindupuram: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం వైపే చూడు…! కొత్త జిల్లాకు పెరుగుతున్న డిమాండ్

Hindupuram Politics: చూడు.. ఇటు వైపే చూడు.. హిందూపురం (Hindupuram) వైపే చూడు...! ఇప్పుడు ఇదీ సినీ నటుడు,...