Friday, January 28, 2022

Thaggedele: రొమాన్స్‌తో రెచ్చిపోయిన పండు.. స్టేజ్ మీదే ఆ పని చేయడంతో షాక్


ఢీ షోతో మంచి క్రేజ్ తెచ్చుకున్నాడు డ్యాన్సర్ పండు. డ్యానర్స్‌గానే కాకుండా డ్యాన్ మాస్టర్‌గా కూడా పండు మంచి ఫాలోయింగ్ సంపాదించుకున్నాడు. ముఖ్యంగా నెక్లెస్ గొలుసు సాంగ్‌తో పండు పాపులారిటీ డబుల్ అయింది. యూట్యూబ్‌లో ఆ వీడియోను 100 మిలియన్లకు పైగా వ్యూస్ వచ్చాయి. అంతేకాకుండా కామెడీతో కూడా పండు జనాలను అలరిస్తున్నాడు. యూట్యూబ్ వెబ్ సిరీస్‌లలో సందడి చేస్తున్నారు. అయితే పండు చేసే కొన్ని డ్యాన్స్ ఫర్ఫామెన్సెస్ మాత్రం అలా గుర్తిండిపోతాయని అంటున్నారు అతడి ఫాలోవర్స్.

dancer pandu romantic performance with teju in thaggede le event

అయితే తాజాగా దీపావళి ఈవెంట్‌లో పండు చేసిన ఫర్ఫామెన్స్‌ మైండ్ బ్లోయింగ్ అనే విధంగా ఉంది. ఉప్పెన చిత్రంలోని సముద్రమంతా ప్రేమ సాంగ్‌కు.. పండు స్టేజిపై రొమాంటిక్‌ డ్యాన్స్‌తో అదరగొట్టాడు. రెయిన్ ఎఫెక్ట్‌తో డ్యాన్సర్ తేజ్‌తో పండు అదరగొట్టాడు. ఇద్దరి మధ్య కెమిస్ట్రీ కూడా అదిరిపోయింది. వీరిద్దరి మధ్య కెమిస్ట్రీ చూసిన వారంతా అలా చూస్తూ ఉండిపోయారు.

పండుకు ముద్దు పెట్టడంతో అంతా షాక్

ఇదిలా ఫర్పామెన్స్‌లో భాగంగా తేజు.. పండును కిస్ చేయడంతో అంతా షాక్ అయ్యారు. ప్రస్తుతం ఇందుకు సంబంధించి ప్రోమో వైరల్‌ అవుతుంది. ప్రోమోనే ఇలా ఉంటే అసలు ఫర్పామెన్స్ ఏ రేంజ్‌లో ఉంటుందో అని నెటిజన్లు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. గతంలో కూడా పండు ఇలాంటి రొమాంటిక్ డ్యాన్స్‌తో అభిమానులను అలరించిన సంగతి తెలిసిందే. అసలే పండు పెళ్లి కావాలనే తొందరపడుతున్నాడు. ఆ కసి మొత్తం కూడా ఇందులో కనిపించినట్టుంది.

The post Thaggedele: రొమాన్స్‌తో రెచ్చిపోయిన పండు.. స్టేజ్ మీదే ఆ పని చేయడంతో షాక్ first appeared on The Telugu News.

Related Articles

Teacher Jobs: ఎయిమ్స్ జోధ్‌పూర్‌లో టీచింగ్ స్టాఫ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్… అర్హతలు, ఇతర వివరాలివే..

భారత ప్రభుత్వ ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వశాఖకు చెందిన జోధ్‌పూర్‌లోని ఆల్ ఇండియా ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ సైన్సెస్...

ట్రోలింగ్‌పై ఉపాసన పరోక్ష పోస్ట్!

ప్రధానాంశాలు:దుమారం రేపిన ఉపాసన పోస్ట్మెగా కోడలిపై ట్రోలింగ్భయపడటమనేది ఉండకూడదు!మెగా కోడలు ఉపాసన సోషల్ మీడియాలో ఫుల్ యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. సామాజిక స్పృహ, బాధ్యత ఉన్న అతి కొద్ది మంది సెలెబ్రిటీల్లో ఉపాసన...

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

Latest Articles

Teacher Jobs: ఎయిమ్స్ జోధ్‌పూర్‌లో టీచింగ్ స్టాఫ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్… అర్హతలు, ఇతర వివరాలివే..

భారత ప్రభుత్వ ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వశాఖకు చెందిన జోధ్‌పూర్‌లోని ఆల్ ఇండియా ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ సైన్సెస్...

ట్రోలింగ్‌పై ఉపాసన పరోక్ష పోస్ట్!

ప్రధానాంశాలు:దుమారం రేపిన ఉపాసన పోస్ట్మెగా కోడలిపై ట్రోలింగ్భయపడటమనేది ఉండకూడదు!మెగా కోడలు ఉపాసన సోషల్ మీడియాలో ఫుల్ యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. సామాజిక స్పృహ, బాధ్యత ఉన్న అతి కొద్ది మంది సెలెబ్రిటీల్లో ఉపాసన...

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...