Sunday, January 16, 2022

Vadinamma 29 Oct Today Episode : రఘురామ్ కోరిక తీరకపోతే బతకడు అని చెప్పిన డాక్టర్లు.. దీంతో రిషి విషయం సీత రఘురామ్ కు చెప్పేస్తుందా?


Vadinamma 29 Oct Today Episode : వదినమ్మ సీరియల్ లేటెస్ట్ ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదల అయింది. ఈరోజు 29 అక్టోబర్, 2021 శుక్రవారం ఎపిసోడ్ 686 హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. రాజేశ్వరి.. రిషీని చూస్తూ బాధపడుతుంది. ఇంతలో సీత వచ్చి చూస్తుంది. నువ్వు నా పెద్ద కొడుకు కొడుకువిరా. ఈ ఇంటి వారసుడివిరా. నువ్వు నాకు పెద్ద కొడుకు కొడుకువని గట్టిగా అరవాలని ఉందిరా అని అంటుంది. నేను ఊరుకోను. నా వల్ల కాదు. చెప్పేస్తాను అంటూ ఆవేశపడుతుంది రాజేశ్వరి. ఇంతలో సీత వచ్చి రిషీని తీసుకుంటుంది. ఏంటి అత్తయ్య మీరు చేసేది అంటుంది.. ఎవరైనా వింటే ఏం కావాలి అంటుంది సీత. ఎందుకు అత్తయ్య ఇలా నన్ను మాటలతో హింసిస్తున్నారు. నన్ను ఎందుకు అర్థం చేసుకోరు అంటుంది సీత.

vadinamma 29 october 2021 full episode

ఇప్పుడు నువ్వు త్యాగం చేశావు అని అనుకోవచ్చు. రేపు నీ కొడుకుకు ఈ విషయం తెలిస్తే ఏం చేస్తావు. వాడు నిన్ను నిలదీస్తే ఏం చేస్తావు. నిన్ను ఛీ కొడతాడు. అసహ్యించుకుంటాడు.. అంటుంది రాజేశ్వరి. నా కొడుకుకు ఏమైనా అయిందంటే నేను అస్సలు ఊరుకోను అంటుంది రాజేశ్వరి. బావకు ఏం కాదు అత్తయ్య అంటుంది. ఇంతలో డాక్టర్ సీతకు ఫోన్ చేసి అర్జెంట్ గా ఆసుపత్రికి రమ్మంటాడు.

వెంటనే ఆసుపత్రికి వస్తారు సీత, లక్ష్మణ్. డాక్టర్ ఏమైంది అని అడుగుతారు. అతడి మనసులో ఏదైనా దిగులు కానీ తీరని కోరిక కానీ ఉందా? అని అడుగుతాడు డాక్టర్. మీ అన్నయ్య అస్సలు ట్రీట్ మెంట్ కు సహకరించడం లేదు. మా ప్రయత్నం మేం చేస్తున్నాం. ఆయన మనసులో ఏ దిగులు ఉందో అది తీర్చే ప్రయత్నం మీరు చేయండి. త్వరగా కోలుకుంటాడు. లేకపోతే ఆ దేవుడి మీద భారం వేయాల్సిందే అంటాడు డాక్టర్. దీంతో సరేనండి.. మా ప్రయత్నం మేం చేస్తాం అంటాడు డాక్టర్.

Vadinamma 29 Oct Today Episode : రఘురామ్ మనసులో ఏముందో దాన్ని తీర్చండి అని చెప్పిన డాక్టర్

వెంటనే రఘురామ్ ఉన్న గదికి వెళ్తారు సీత, లక్ష్మణ్. మనతో అన్నయ్యకు మాట్లాడటం ఇష్టం లేదనుకుంటా. తను ప్రశాంతంగా పడుకొని మనకు ప్రశాంతత లేకుండా చేస్తున్నాడు. మేం అడిగితే నీకు ఏం చేయకుండా ఉన్నాం. నువ్వు ఏది అడిగినా ఇస్తాం అన్నయ్య అంటాడు లక్ష్మణ్. తప్పంతా నీదే వదినమ్మ.. అని అంటాడు లక్ష్మణ్. అన్నయ్య మనసులో ఏముందో నీకు తెలియాదా? అన్నయ్య బాధ నువ్వు పట్టించుకోవా? ఎంత సేపు మా సంతోషం గురించి ఆలోచించడమేనా? అన్నయ్య గురించి కూడా ఆలోచించాలి కదా నువ్వు.. అని లక్ష్మణ్ అంటాడు. అన్నయ్య మనసును అర్థం చేసుకొని ఉంటే అన్నయ్య బాగుండేవాడు. కానీ.. ఇప్పుడు అన్నయ్య ఎలా ఉన్నాడు చూడు.. అంటాడు లక్ష్మణ్.

vadinamma 29 october 2021 full episode
vadinamma 29 october 2021 full episode

కట్ చేస్తే.. అందరు కోడళ్ల తల్లిదండ్రులు రఘురామ్ ఇంటికి వస్తారు. రఘురామ్ బతకడం కష్టం అంటున్నారు డాక్టర్లు అని శైలూ తండ్రి అంటాడు. దీంతో నోర్మూయ్.. అని రాజేశ్వరి అంటుంది. ఏ తల్లికైనా కొడుకు గురించి ఈ మాట వినాలనిపిస్తే బాధగానే ఉంటుంది. కానీ.. ఇంటి పెద్ద అటూఇటూగా ఉన్న సమయంలో ఆస్తుల పంపకాల గురించి మాట్లాడుకోవాలి కదా అంటారు. ఇంతలో సీత వచ్చి సీరియస్ అవుతుంది. నా బావ గురించి తప్పుగా మాట్లాడుతారా? అంటూ సీరియస్ అవుతుంది. కానీ.. రాజేశ్వరి, సీత మధ్య గొడవ అవుతుంది. ఇన్ని రోజులు అందరూ ఒకరి ఇంట్లో ఉన్నారు. ఇప్పుడు ఎవరి ఇంటికి వాళ్లు వెళ్లాల్సిందే అంటుంది పార్వతి. ఎవరి కూతురు, అల్లుండ్లను వాళ్లు తీసుకొని వెళ్తారు అంటుంది పార్వతి. దీంతో ఎవరి నిర్ణయం వారిది అంటుంది సీత. కానీ.. ఎవ్వరూ వెళ్లడానికి ఇష్టపడరు. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగంలో చూడాల్సిందే.

Related Articles

Telangana Corona Cases : తెలంగాణలో కరోనా కల్లోలం.. భారీగా పెరిగిన కేసులు | Telangana Reports 2,047 New Corona Cases In Last 24 Hours

తెలంగాణలో కరోనా మహమ్మారి పంజా విసురుతోంది. మళ్లీ పాజిటివ్‌ కేసులు భారీగా పెరిగిపోతున్నాయి. ఒకవైపు కోవిడ్, మరోవైపు ఒమిక్రాన్.. పెద్ద సంఖ్యలో పాజిటివ్‌ కేసులు.. ...

Chia Seeds: చియా గింజలతో అద్భుతమైన ప్రయోజనాలు !! వీడియో

ప్రస్తుత కాలంలో అనారోగ్యం బారిన పడేవారి సంఖ్య పెరిగిపోతోంది. అయితే కొన్ని ఆరోగ్య చిట్కాలతో మన ఆరోగ్యాన్ని కొంతవరకు కాపాడుకోవచ్చు. ఈ క్రమంలో మన ఆరోగ్యానికి అద్భుత ప్రయోజనాలను అందించే సూపర్‌...

Green Coriander: పచ్చి కొత్తిమీరతో అనేక ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు.. వీడియో

కొత్తిమీర ఆరోగ్యానికి అనేక ప్రయోజనాలు చేకూరుస్తుంది. పచ్చి కొత్తిమీర తినేవారి కంటిచూపు మెరుగ్గా ఉంటుందని.. నిపుణులు చెబుతున్నారు. ...

Latest Articles

Telangana Corona Cases : తెలంగాణలో కరోనా కల్లోలం.. భారీగా పెరిగిన కేసులు | Telangana Reports 2,047 New Corona Cases In Last 24 Hours

తెలంగాణలో కరోనా మహమ్మారి పంజా విసురుతోంది. మళ్లీ పాజిటివ్‌ కేసులు భారీగా పెరిగిపోతున్నాయి. ఒకవైపు కోవిడ్, మరోవైపు ఒమిక్రాన్.. పెద్ద సంఖ్యలో పాజిటివ్‌ కేసులు.. ...

Chia Seeds: చియా గింజలతో అద్భుతమైన ప్రయోజనాలు !! వీడియో

ప్రస్తుత కాలంలో అనారోగ్యం బారిన పడేవారి సంఖ్య పెరిగిపోతోంది. అయితే కొన్ని ఆరోగ్య చిట్కాలతో మన ఆరోగ్యాన్ని కొంతవరకు కాపాడుకోవచ్చు. ఈ క్రమంలో మన ఆరోగ్యానికి అద్భుత ప్రయోజనాలను అందించే సూపర్‌...

Green Coriander: పచ్చి కొత్తిమీరతో అనేక ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు.. వీడియో

కొత్తిమీర ఆరోగ్యానికి అనేక ప్రయోజనాలు చేకూరుస్తుంది. పచ్చి కొత్తిమీర తినేవారి కంటిచూపు మెరుగ్గా ఉంటుందని.. నిపుణులు చెబుతున్నారు. ...

CM KCR : పరిపాలనా సంస్కరణల దిశగా సీఎం కేసీఆర్ కీలక నిర్ణయం | Administrative reforms committee in telangana, cm kcr key decision

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. పరిపాలనా సంస్కరణల కమిటీని ఏర్పాటు చేశారు. నలుగురు ఐఏఎస్ లు ఈ కమిటీలో ఉంటారు. ...

Ananya Pandey : చూపు తిప్పుకోనివ్వ‌కుండా చేస్తున్న అన‌న్య పాండే అందాలు.. మైండ్ బ్లాక్ అంటున్న నెటిజ‌న్స్ | The Telugu News

Ananya Pandey : లైగర్ బ్యూటీ అన‌న్య పాండే ఈ మ‌ధ్య కాలంలో త‌న అంద‌చందాల‌తో మైండ్ బ్లాక్ చేస్తుంది. కుర్రాళ్ళు కోరుకునే నాజూకు అందం అనన్య సొంతం. ఇప్పటి ట్రెండ్...