Friday, January 21, 2022

anchor suma : సుమ సంపాదనపై సంచలన కామెంట్స్.. సింగర్ మనో ఫోన్ కాల్ లీక్ | The Telugu News


anchor suma : తెలుగులో యాంకర్ అంటే వెంటనే గుర్తొచ్చే పేరు సుమ కనకాల. ఓ వైపు టీవీ షోలు, మరో వైపు మూవీ పోగ్రామ్స్.. ఇలా ఎక్కడ చూసిన తానే. తెలుగులో చాలా మంది యాంకర్లు ఉన్న సుమ.. యాక్టివ్‌నెస్, పంచ్ డైలాడ్స్, కామెడీ టైమింగ్ సూపర్ అనే చెప్పాలి. అందుకే ఇన్నేళ్లు గడిచినా సుమకు తెలుగులో డిమాండ్ తగ్గడం లేదు. ఆమెకు పోటీ ఇచ్చే విధంగా మరో లేడీ యాంకర్ కూడా లేదనే చెప్పాలి. అయితే క్షణం తీరిక లేకుండా.. గడిపే సుమ అసలు ఫ్యామిలీకి ఎలా టైమ్ కేటాయిస్తుంది..? ఏ షోకి ఎన్ని డబ్బులు తీసుకుంటుంది..? ఏడాదికి ఎంత సంపాదిస్తుందనే ప్రశ్నలు చాలా మంది అడియన్స్‌ను వెంటాడుతూనే ఉంటాయి.

Singer mano Sensational comments about anchor suma income

అయితే తాజాగా స్టార్ట్ మ్యూజిక్‌ షోలో సింగర్ మనో సుమ గురించి కొన్ని ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పాడు. సుమ యాంకర్‌గా ఉన్న ఈ షోకు.. యువ సింగర్స్ కొందరు గెస్ట్‌లుగా వచ్చారు. అందులో ఒకరు మనోకు కాల్ చేయగా.. మనో సుమ వినడం లేదు కదా అంటూ పలు విషయాలు చెప్పాడు. సుమ లేటుగా వచ్చిందని అనగా.. ఆమెకు వయసు ఎక్కువై చాదస్తం వచ్చిందని చెప్పాడు.

anchor suma సుమపై మనో సెటైర్లు

suma
suma

రెస్ట్ తీసుకుంటూ షోలు లేటు చేస్తుందని.. తిండి తినడం మానేసిందని అన్నాడు. నిద్ర పట్టడం లేదు.. డబ్బులు బాగా సంపాదిస్తోంది అంటూ కామెంట్స్ చేశాడు. తర్వాత ఫోన్ స్పీకర్‌ ఆన్ చేయలేదుగా అని అడిగాడు. అయితే ఇదంతా షో లో భాగంగా ఫన్ కోసం చేసినట్టుగా తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం ఈ ప్రోమో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...