Friday, January 28, 2022

lakshmi rai : బికినీలో మంట‌లు రేపుతున్న ల‌క్ష్మీరాయ్‌.. | The Telugu News


lakshmi rai : లక్ష్మీరాయ్.. ఈ పొడుగు కాళ్ల సుందరి గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పుకోవాలి. తెలుగు ఆడియెన్స్‌కు కూడా ఈ ముద్దుగుమ్మ సుపరిచితమే. లారెన్స్ హీరో కమ్ దర్శకత్వంలో వచ్చిన ‘కాంచన’ సినిమాలో టాలీవుడ్‌కు ఎంట్రీ ఇచ్చిన భామ తొలి సినిమాతోనే ఘన విజయం అందుకుంది.ఈ మూవీ పలుభాషల్లో డబ్బింగ్‌తో పాటు రీమెక్ కూడా అయ్యింది. ఇదే సినిమా స్టోరీని బాలీవుడ్‌ సూపర్ స్టార్ అక్షయ్ కుమార్‌తో ‘లక్ష్మీ బాంబ్’ పేరుతో రాఘవ లారెన్స్ రీమెక్ చేశారు. కానీ అభిమానుల నుంచి ఆశించినంత స్పందన రాలేదు.

lakshmirai viral pics

lakshmi rai త‌మిళ్ ఇండ‌స్ట్రీపైనే ఫోక‌స్‌..

తొలి సినిమాలోనే లక్ష్మీరాయ్ తన అందాలను ఎంత ఆరబోసినా.. ఈ బొద్దు గుమ్మకు తెలుగులో పెద్దగా ఆఫర్లు రాలేదు. తమిళ్‌లోనే ఆఫర్లు దక్కించుకుని అక్కడే సెట్ అయ్యింది. మధ్య మధ్యలో స్పెషల్ సాంగ్స్, గెస్ట్ రోల్‌లో కనిపించి వెళ్లేది. ఇక లారెన్స్ కూడా తమిళ్ ఇండస్ట్రీపైనే ఎక్కువగా ఫోకస్ చేయడంతో లక్ష్మీ రాయ్ కూడా అక్కడే అవకాశాలను వెతుక్కునే పనిలో పడింది. మోడలింగ్ రంగం నుంచి వచ్చిన ఈ పొడుగు కాళ్ల సుందరి మొదల్లో కొంచెం బొద్దుగా ఉండేది. హీరోలను డామినేట్ చేసే పొడవు, బొద్దుగా ఉండటంతోనే ఈ అమ్మడుకు అవకాశాలు తగ్గాయని తెలుస్తోంది.

lakshmirai viral pics
lakshmirai viral pics

దీంతో ఉన్నట్టుండి లక్ష్మీ రాయ్ ఎవరూ గుర్తుపట్టలేని విధంగా తయారైంది. వర్కౌట్స్ బాగా చేసి బొద్దుగా ఉన్న తన బాడీని జీరో సైజ్‌కు తీసుకొచ్చిందది. ఇప్పుడు లక్ష్మీరాయ్‌ను ఎవరైనా చూస్తే అస్సలు గుర్తుపట్టలేరంటే అతిశయోక్తి కాదు.. తాజాగా రాయ్ తన లేటెస్ట్ పిక్‌ను ఇన్‌స్టా వేదికగా పోస్టుచేసింది. అందులో అచ్చం ‘సాగరకన్య’ లాగే తన లూక్స్, ఫేస్ కట్ ఉన్నాయి. మొదటి ఈ ఫోటోను చూసిన వారు ఎవరైనా ఈమె లక్స్మీరాయ్ కాదని అనుకుంటారు.. మీరు కూడా చూసి గుర్తుపట్టారో లేదో చెప్పండి..

Related Articles

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

Latest Articles

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...

‘గుడ్ లక్ సఖి’ మూవీ రివ్యూ: కీర్తీ సురేష్ సినిమా ఎలా ఉందంటే?

Good Luck Sakhi Sports Drama దర్శకుడు: Nagesh Kukunoor Artist: Keerthy Suresh, Aadhi Pinisetty, Jagapati Babu, Rahul Ramakrishna and Others సినిమా రివ్యూ:...

Pushpa: ఇది బాలీవుడ్ తారలకు చెంపపెట్టు! అల్లు అర్జున్‌పై సినీ క్రిటిక్ కామెంట్స్

బాలీవుడ్‌ సినీ క్రిటిక్‌గా గుర్తింపు పొందిన కమల్‌ ఆర్‌ ఖాన్‌ తరచూ వివాదస్పద వ్యాఖ్యలతో వార్తల్లో నిలుస్తుంటారు. ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ రోల్ పోషిస్తూ బాలీవుడ్ తారలపై విరుచుకుపడుతుంటారు. ఈ...