Sunday, January 23, 2022

Samantha ఆ ఫోటోలను తీసినంత తేలికా? ప్రేమను మరిచిపోలేం.. సమంత..! | The Telugu News


నాగచైతన్యతో విడిపోయిన సమంత.. ఫ్రెండ్స్‌తో కలిసి ఫుల్‌గా ఎంజాయ్ చేస్తుంది. దేశ విదేశాలు తిరిగేస్తోంది. తనకిష్టమైన ప్రదేశాలను ఇష్టమైన స్నేహితులతో కలిసి వెళ్తుంది. విడాకుల ప్రకటన తర్వాత చైతన్యతో త‌న ఆ జ్ఞాపకాలను శాశ్వతంగా చెరిపివేసేలా అడుగులు వేస్తుంది. ఫ్యాన్స్‌కు కూడా తన టూర్ ఫొటోలను ఎప్పటికప్పుడూ షేర్ చేస్తోంది. కొత్త ప్రయాణాల వైపు అడుగులు వేస్తుంది. అయితే తాజాగా సమంత చైతుతో జ్ఞాపకాలను సోషల్ మీడియా నుంచి కూడా తొలగించే పనిలో పడింది. గతంలో చైతూతో గడిపిన మధుర క్షణాలను సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్న సమంత.. తాజాగా వాటన్నింటినీ తన ఖాతాలోంచి రిమూవ్ చేసేసింది.

Samantha deletes her pictures with Naga chaitanya in social media

చైతూతో తన బంధానికి గుర్తుగా ఉన్న దాదాపు 80 ఫోటోలను ఆమె డిలీట్ చేసింది. ఫ్రెండ్స్ అండ్ ఫ్యామిలీ – పెట్ డాగ్స్ తో ఉన్న ఫొటోలను కాకుండా..ఇద్ద‌రు కలిసి ఉన్న ఫోటోలను మాత్రమే మెల్ల‌గా తొల‌గిస్తున్న‌ట్టు స‌మాచారం. ఈ లెక్కన చూస్తే చైతూకి సంబంధించిన అన్ని జ్ఞాపకాలను శాశ్వతంగా చెరిపేయాలని సమంత ఫిక్సయినట్లు చెప్పుకోవచ్చు. చైతూతో ఉన్న ఫొటోలను తొలగించడం మాత్రం కాకుండా.. సోషల్ మీడియాతో చైతూను అన్ ఫాలో చేస్తుందేమో చూడాలి.

samantha in dubai
samantha in dubai

ప్రస్తుతం సమంత దుబాయ్‌లో ఉంది. తన ఫ్రెండ్స్ సాధన, ప్రీతమ్‌లతో కలిసి ఆమె దుబాయ్‌ వెళ్ళింది. సాధనా సింగ్ , ప్రీతమ్ తో కలిసి ఉన్న ఓ ఫోటోను సోషల్ మీడియాలో పంచుకుంది. భారత్ న్యూజిలాండ్ మధ్య ఆదివారం జరిగే మ్యాచ్ కోసం అక్కడికి వెళ్లినట్టు కనిపిస్తోంది. మొత్తానికి విడాకుల ప్రకటన తర్వాత సమంత దూసుకుపోతున్న తీరు జనాల్లో హాట్ టాపిక్ అయింది.

Related Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

Latest Articles

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....

టీమిండియా-వెస్టిండీస్ సిరీస్‌కు వేదికలు ఖరారు

దక్షిణాఫ్రికాతో సిరీస్ ముగియగానే టీమిండియా స్వదేశంలో వెస్టిండీస్‌లో వన్డేలు, టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడనుంది. ఈ మేరకు ఫిబ్రవరిలో వెస్టిండీస్ క్రికెట్ జట్టు భారత్‌లో పర్యటించనుంది. అయితే భారత్‌లో కరోనా కేసులను దృష్టిలో...

ఐపీఎల్ మనదేశంలోనే.. కానీ కండీషన్స్ అప్లై.. గంగూలీ ఏమన్నారంటే?

ఐపీఎల్ 2022 సీజన్ మనదేశంలో జరుగుతుందని బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కంట్రోల్ ఇన్ ఇండియా (బీసీసీఐ) అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ ఏబీపీకి తెలిపారు. ఫిబ్రవరి...

Unstoppable: చిరంజీవితో ‘అన్ స్టాపబుల్’ సీజన్ 2.. లీక్ చేసిన రైటర్ మచ్చా రవి

చరిత్ర సృష్టించాలన్నామేమే దాన్ని తిరగరాయాలన్నా మేమే అని తన వంశ చరిత్ర గురించి నందమూరి బాలకృష్ణ పదే పదే చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. ఆయన ఈ డైలాగ్ చెప్పినప్పుడల్లా.. యాంటీ ఫ్యాన్స్ నుంచి...