Friday, January 28, 2022

Sri Reddy : శ్రీరెడ్డితో రచ్చ చేసిన సుడిగాలి సుధీర్.. ప్రియతో కలిసి మమూలుగా లేదుగా..! | The Telugu News


Sri Reddy : తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో శ్రీరెడ్డి అనే పేరు ఓ సంచలనం.. ఇండస్డ్రీలో అవకాశాల కోసం కొత్త నటీనటులు ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారు. హీరోలు, నిర్మాతలు, దర్శకులు హీరోయిన్లను ఎలా ఇబ్బంది పెడతారు. కాస్టింగ్ కౌచ్ అనేది ఎంతలా ఉంటుందో ఈమె పలుమార్లు సోషల్ మీడియా వేదికగా ఫైర్ అయిన విషయం తెలిసిందే. అంతేకాకుండా దివంగత నటుడు కత్తిమహేశ్‌తో గొడవ, పవన్ కళ్యాణ్ అమ్మగారిని బూతులు తిట్టి పలుమార్లు మెగా, పవర్ స్టార్ అభిమానుల ఆగ్రహానికి గురయ్యారు శ్రీరెడ్డి. అంతటితో ఆగకుండా టైం దొరికినప్పుడల్లా పవన్ కళ్యాణ్‌ను ఏదో ఒక విషయంలో విమర్శిస్తూనే ఉంటారు ఈ బోల్డ్ అందాల సుందరి.

Sri Reddy : సోష‌ల్ మీడియాలో ర‌చ్చ‌

ఒకానొక సమయంలో క్యాస్టింగ్ కౌచ్ తెలుగు చిత్ర పరిశమ్రలో వేళ్లూరుకపోయిందని ఈ విషయంపై ఇండస్ట్రీ పెద్దలు సమాధానం చెప్పాలని మా అసోసియేషన్ వద్ద అర్ధనగ్న ప్రదర్శన చేసి అప్పట్లో పెను సంచలనం సృష్టించింది. దీనిపై మీడియాలో కూడా పెద్ద చర్చకు తెరలేపింది శ్రీరెడ్డి. నోరు తెరిస్తే చాలు ఇండస్ట్రీలో ఎవరో ఒకరు పెద్దమనిషిపై బండబూతులు తిడుతూ ఈ భామ హైలెట్ అవుతూనే వచ్చారు. వపన్ ఫ్యాన్స్ కూడా ఈ విషయాన్ని స్పష్టంచేశారు. ఆమె ఫేమస్ కావడానికి మా హీరోను వాడుకుంటున్నారని పలుమార్లు కామెంట్స్ చేశారు. అయితే, అవన్నీ నిజం కాదని అవకాశాల పేరుతో చాలా మంది నన్ను వాడుకున్నారని, దీనికి సినీ పెద్దలు ఎవరూ సమాధానం చెప్పడం లేదని, తనకు అవకాశాలు రాకుండా చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు.

ఇదంతా ఒకవైపైతే జబద్దస్త్‌ షోతో తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకున్న సుడిగాలి సుధీర్ తాజాగా శ్రీరెడ్డితో కలిసి రచ్చ చేసినట్టు తెలుస్తోంది. వీరితో పాటే బుల్లితెర ఆర్టిస్ట్ ప్రియా వీరి రచ్చలో భాగమైనట్టు కనిపిస్తోంది. ఈ ముగ్గురు ఏదో ఒక ఈవెంట్‌లో కలుసుకుని రచ్చ చేశారని టాక్ వినిపిస్తోంది.అందుకు సాక్ష్యమే సుధీర్, శ్రీరెడ్డి క్లోజ్‌గా దిగిన ఫోటోలు. మధ్యలో ప్రియా కూడా ఉంది. ఈ ముగ్గురు ఎప్పుడు కలుసుకున్నారనేది తెలియడం లేదు. కొందరైతే ప్రియా బిగ్‌బాస్ షో నుంచి బయటకు వచ్చాక దిగారని కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఈ పిక్స్ నెట్టింట హల్చల్ చేస్తున్నాయి.ఇకపోతే శ్రీరెడ్డితో రాసుకుని పూసుకుని సుధీర్ ఫోటోలు దిగడాన్ని పవన్ ఫ్యాన్స్ తప్పుపడుతున్నారు. తాను పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్ అని సుధీర్ పలుమార్లు చెప్పుకొచ్చాడు. అలాంటిది పవన్‌ను బండబూతులు తిట్టిన శ్రీరెడ్డితో అంత చనువు ఎంటని పవర్ స్టార్ ఫ్యాన్స్ గరం అవుతున్నారు.

Related Articles

పవన్ కళ్యాణ్‌ను మించి విజయ్‌కి రెమ్యూనరేషన్.. దిల్ రాజు లెక్కలు వేరే లెవెల్

దళపతి స్టార్డం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. విజయ్ సినిమాలు కోలీవుడ్‌లోనే కాకుండా సౌత్ అంతా కూడా ప్రభావాన్ని చూపుతుంటాయి. తమిళంలో తరువాత విజయ్‌కి తెలుగులో అత్యధిక మార్కెట్...

Viral Video: పెళ్లి చేసుకోవడానికి ఎంతో అందంగా ముస్తాబైన వధువు.. కానీ పాపం..

పెళ్లి అనేది ప్రతి ఒక్కరి జీవితంలో ముఖ్యమైన ఘట్టం. తమ వివాహాన్ని ఎంతో ఘనంగా జరుపుకోవాలని.. ...

‘నేను శ్యామ్ సింగ రాయ్.. నన్ను, రోజీని కలపండి’.. ఆన్‌లైన్ క్లాసులో ఆకతాయి ఫన్, వీడియో వైరల్!

నాని నటించిన ‘శ్యామ్ సింగ రాయ్’ (Shyam Singha Roy) థియేటర్లో విడుదలై మంచి హిట్ టాక్ తెచ్చుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రం...

Latest Articles

పవన్ కళ్యాణ్‌ను మించి విజయ్‌కి రెమ్యూనరేషన్.. దిల్ రాజు లెక్కలు వేరే లెవెల్

దళపతి స్టార్డం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. విజయ్ సినిమాలు కోలీవుడ్‌లోనే కాకుండా సౌత్ అంతా కూడా ప్రభావాన్ని చూపుతుంటాయి. తమిళంలో తరువాత విజయ్‌కి తెలుగులో అత్యధిక మార్కెట్...

Viral Video: పెళ్లి చేసుకోవడానికి ఎంతో అందంగా ముస్తాబైన వధువు.. కానీ పాపం..

పెళ్లి అనేది ప్రతి ఒక్కరి జీవితంలో ముఖ్యమైన ఘట్టం. తమ వివాహాన్ని ఎంతో ఘనంగా జరుపుకోవాలని.. ...

‘నేను శ్యామ్ సింగ రాయ్.. నన్ను, రోజీని కలపండి’.. ఆన్‌లైన్ క్లాసులో ఆకతాయి ఫన్, వీడియో వైరల్!

నాని నటించిన ‘శ్యామ్ సింగ రాయ్’ (Shyam Singha Roy) థియేటర్లో విడుదలై మంచి హిట్ టాక్ తెచ్చుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రం...

ఇన్ని రోజులకు చెప్పేసిన అల్లు శిరీష్!

అల్లు శిరీష్ సినీ కెరీర్ ఎలా ఉందో.. ఆయన గ్రాఫ్ ఏంటో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. గౌరవం సినిమాతో ఇండస్ట్రీకి ఎంట్రీ ఇచ్చాడు అల్లు శిరీష్. 2013లో వచ్చిన ఈ...