Friday, January 21, 2022

Samantha మీలో వినిపించే ప్రేమ ఎప్పటికీ నిశ్శబ్దమే అవుతుందంటున్న సమంత..! | The Telugu News


Samantha సమంత సినీ ఇండస్ట్రీలో ఒక లేడీ లెజెండ్. తన కెరీర్‌లో ఎన్ని గడ్డుపరిస్థితులు ఎదురైనా వాటిని ఎదుర్కొంటూ తనదైన స్టైల్లో సమాధానం ఇస్తుంటుంది. జీవితం అనేది మళ్లీ రాదని, ఉన్నప్పుడే దాని విలువ తెలుసుకోవాలని తన మాటల్లోనే కాదు చేతల్లోనూ చూపిస్తుంది. అయితే, సామ్ చెప్పే వాటిని కొందరు అపార్థం చేసుకోవడమే కాకుండా ఆమెను విపరీతంగా ట్రోల్స్ చేస్తుంటారు. జీవితంలో మనకు నచ్చిన దాంట్లోనే సంతోషాన్ని వెతుక్కోవాలి. ఇతరుల కోసం మన జీవితాన్ని పణంగా పెట్టకూడదనేది సామ్ ఫిలాసఫీగా చెప్పవచ్చు.

samantha viral pic

సమంత తన కెరీర్ లో ఎన్ని జయాపజయాలను చూసింది. అంతకుమించి ఒక లేడీగా జీవితాన్ని చదివింది. కెరీర్ మంచి రైజింగ్ టైంలో నాగచైతన్యను ప్రేమించి పెళ్లాడింది. తర్వాత నాలుగేళ్ల హ్యాపీగా సాగిన వీరి కాపురంలో ఏవో గొడవలు. బాహ్య ప్రపంచానికి అస్సలు తెలీదు. సడెన్ ఒక రోజు తన మనస్సులోని మాటలను ఎలాంటి చడిచప్పుడు లేకుండా ఒక్క పోస్టు రూపంలో అందరికీ చెప్పేసింది. ఆ తర్వాత సోషల్ మీడియా, ప్రసార మాద్యమాల్లో జరిగిన రచ్చ అంతా ఇంతా కాదు. చివరకు అనుకున్న టైం రానే వచ్చింది. అందరికీ సున్నితంగానే చెప్పేసింది మేము విడిపోతున్నాం.. తన తప్పు ఏమీ లేదని, నన్ను అందరూ ఆడిపోసుకోవడం మానేయాలని సూటిగా బదులిచ్చింది. ఆ తర్వాత కోర్టుకు వెళ్లి సైలెంట్‌గానే సోషల్ మీడియా ప్లాట్ ఫామ్స్‌పై ఫైట్ చేసి గెలిచింది కూడా..

Samantha వైర‌ల్ అవుతున్న పిక్‌..

samantha viral pic
samantha viral pic

అయితే, తాజాగా సామ్ తన ఇన్ ‌స్టా గ్రామ్ వేదికగా ఒక పోస్టు చేసింది. ప్రస్తుతం అది వైరల్ అవుతోంది. ఆ రోజుల్లో ప్రేమకు సంబంధించి మీలో ఒక స్వరం వినిపించినట్టయితే దానిని మీరు చిత్రీకరించలేరు.. అన్నివిధాలుగా పెయింట్ చేసి చూడండి.. అయినప్పటికీ ఆ స్వరం నిశ్శబ్దంగానే ఉంటుందని రాసుకొచ్చింది సామ్.. కొందరికీ ఇందులో మీనింగ్ అర్థంకాకపోవచ్చు. ప్రేమ అనేది బయటకు కనిపించదు.. ఎప్పటికీ సైలెంట్‌గానే ఉంటుందని పేర్కొంది. కొవిడ్- 19 బారిన పడిన ప్రజలకు నివాళులర్పిస్తూ @manohar_chiluveru రూపొందించిన ఆర్ట్ ప్రాజెక్ట్ హోప్ కోస్మోస్‌తో సామ్ భాగమైంది. వాల్‌పై కలర్ ఫుల్ పెయింట్ వేసి.. ప్రజలను నయం చేయడానికి మరియు ఒకచోట చేర్చడానికి ,ఆశను ప్రోత్సహించడానికి కళను ఒక మాధ్యమంగా ఉపయోగించడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...