Friday, January 21, 2022

Ys Jagan : బద్వేలు గిఫ్ట్ అత‌నికే అంటున్న వైఎస్ జ‌గ‌న్‌..! | The Telugu News


Ys Jagan ప్రస్తుతం బద్వేలు ఉప ఎన్నికల కోసం వైసీపీ సమాయత్తమవుతోంది. కడప జిల్లా బద్వేలులో ఎలాగైనా వైసీపీయే గెలుస్తుందని అంతా భావిస్తున్నారు. పార్టీ కూడా ఇక్కడి గెలుపు మీద చాలా కాన్ఫిడెంట్ గా ఉంది. ఎలాగైనా సరే ఇక్కడ భారీ మెజార్టీ ఖాయమని జగన్ తో పాటు పార్టీ శ్రేణులు కూడా నమ్ముతున్నారు. ఇటువంటి సమయంలో బద్వేలులో మరో ఎన్నిక వైసీపీని ఆలోచింపజేస్తుంది. అదే బద్వేలు ఎమ్మెల్సీ ఎన్నిక. ప్రస్తుతం అక్కడ సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్సీగా వైసీపీకే చెందిన డీసీ గోవింద రెడ్డి ఉన్నారు. ఈయన బద్వేలు వైసీపీ నియోజకవర్గ ఇంచార్జ్ కావడం గమనార్హం.

Ys jagan

అతి త్వరలో ఈయన పదవీ కాలం పూర్తవుతుంది. దీంతో మరో సారి ఈయనకే ఎమ్మెల్సీ పగ్గాలు అప్పజెప్పాలని వైసీపీ భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. గోవింద రెడ్డి పార్టీకి మంచి నమ్మకస్తుడు కావడం మరియు బద్వేలులో ఉప ఎన్నికలు ఉండడం కారణాలుగా తెలుస్తున్నాయి. త్వరలో 14 మంది ఎమ్మెల్సీల పదవులు భర్తీ కానున్నాయి. కానీ ఈ లిస్టులో గోవింద రెడ్డికి మాత్రం మరోసారి పదవి ఇచ్చేందుకు అధిష్టానం సుముఖంగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఇక్కడ గోవింద రెడ్డి మాత్రమే కాకుండా అనేక మంది రెడ్డి సామాజిక వర్గానికి చెందిన నేతలు ఎమ్మెల్సీ పదవి కోసం గంపెడాశలతో ఉన్నారు. కానీ ఈ ఉప ఎన్నిక కారణంగా గోవింద రెడ్డినే మరోమారు పదవి వరించే అవకాశం ఉంది.

Ys Jagan : త్వ‌ర‌లో 14మందికి ప‌ద‌వులు..

Ysrcp
Ysrcp

కడపకే చెందిన మాజీ మంత్రి, రెడ్డి సామాజిక వర్గ నేత రామ సుబ్బారెడ్డికి కూడా జగన్ ఎమ్మెల్సీ పదవి ఇస్తానని హామీ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే రామ సుబ్బారెడ్డి ఎమ్మెల్సీ కావడం కోసం మరి కొన్నాళ్లు వెయిట్ చేయక తప్పేలా లేదు. ఎమ్మెల్యే కోటాలో మూడు, స్థానిక సంస్థల కోటాలో 11 ఎమ్మెల్సీ స్థానాలను భర్తీ చేయాల్సి ఉంది. ఆ విషయానికి వస్తే కడప జిల్లాలో మాత్రం ఎమ్మెల్యే కోటా కిందనే ఎమ్మెల్సీని భర్తీ చేయాలి. దీంతో జగన్ రామసుబ్బా రెడ్డకి అవకాశం ఇస్తారా? లేక గోవింద రెడ్డినే కొనసాగిస్తారా? అనే అనుమానాలు ప్రతి ఒక్కరిలోనూ కలుగుతున్నాయి.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...