Friday, January 28, 2022

Samantha : బుల్లి నిక్కర్లో సమంత.. వారితో కలిసి అక్కడికి చెక్కేస్తోన్న సామ్ | The Telugu News


Samantha సమంత మళ్లీ మొదలుపెట్టేసింది. నాగ చైతన్యతో విడాకుల విషయాన్నని పూర్తిగా పక్కన పెట్టేసింది. మొన్నటి వరకు తీర్థ యాత్రల్లో మునిగి తేలింది. ఛార్ ధామ్ యాత్ర అంటూ పుణ్యక్షేత్రాలను చుట్టి వచ్చింది. హిమాలయాల అద్బుతాలు, రహస్యాలను చూసి ఉబ్బితబ్బిబ్బైపోయింది. యమునోత్రి, గంగోత్రి, కేదార్ నాథ్,బద్రీనాథ్ అంటూ అన్నింటిని చూసి వచ్చింది. అక్కడ ప్రత్యేక పూజలు కూడా చేసి వచ్చింది. అయితే ఇప్పుడు మాత్రం రూటు మార్చేసింది.

Samantha Ruth Prabhu With Sadhna And Preetham

తాజాగా సమంత షాక్ ఇచ్చింది. బుల్లి నిక్కర్ ధరించి ఎయిర్ పోర్టులో కనిపించింది. అది కూడా తన ఫ్రెండ్స్ ప్రీతమ్ జుకల్కర్, సాధన సింగ్‌లతోనే. ఇన్ని రోజులు శిల్పా రెడ్డితో కలిసి ఉన్న సమంత ఇక ఇప్పుడు ఈ ఇద్దరితో ఉండబోతోంది. అయితే కాస్త మార్పులు కనిపిస్తున్నాయి. మామూలుగా అయితే ప్రీతమ్ పక్కన ఉండాల్సిన సామ్.. సాధన పక్కన కూర్చుంది. అంటే ఫోటోలకు పోజులు ఇస్తున్నామని అలా దూరంగా నిల్చున్నారో ఏమో గానీ కాస్త మార్పు అయితే కనిపిస్తోంది.

Samantha వెకేషన్‌లో సమంత

Samantha Ruth Prabhu With Sadhna And Preetham
Samantha Ruth Prabhu With Sadhna And Preetham

ఇక ఈ ముగ్గురు ఎక్కడికి వెళ్తున్నారు అనేది పర్ఫెక్ట్‌గా చెప్పలేదు. కానీ విదేశాలకు వెళ్తున్నట్టు చెప్పేశారు. అది షూటింగ్ నిమిత్తమా? ఎంజాయ్ చేయడానికా? అనేది క్లారిటీగా తెలియదు. కానీ వారు మాత్రం వెకేషన్స్‌కు వెళ్తున్నట్టు కనిపిస్తోంది. అయితే ఎక్కడికి వెళ్తున్నారనే అప్డేట్ మాత్రం చెప్పలేదు. ఏది ఏమైనా సామ్ మాత్రం ఒక్క చోట నిలకడగా ఉండటం లేదు. అలా ప్రపంచాన్ని చుట్టి వచ్చేయాలని ఫిక్స్ అయినట్టు కనిపిస్తోంది.

Related Articles

Teacher Jobs: ఎయిమ్స్ జోధ్‌పూర్‌లో టీచింగ్ స్టాఫ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్… అర్హతలు, ఇతర వివరాలివే..

భారత ప్రభుత్వ ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వశాఖకు చెందిన జోధ్‌పూర్‌లోని ఆల్ ఇండియా ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ సైన్సెస్...

ట్రోలింగ్‌పై ఉపాసన పరోక్ష పోస్ట్!

ప్రధానాంశాలు:దుమారం రేపిన ఉపాసన పోస్ట్మెగా కోడలిపై ట్రోలింగ్భయపడటమనేది ఉండకూడదు!మెగా కోడలు ఉపాసన సోషల్ మీడియాలో ఫుల్ యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. సామాజిక స్పృహ, బాధ్యత ఉన్న అతి కొద్ది మంది సెలెబ్రిటీల్లో ఉపాసన...

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

Latest Articles

Teacher Jobs: ఎయిమ్స్ జోధ్‌పూర్‌లో టీచింగ్ స్టాఫ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్… అర్హతలు, ఇతర వివరాలివే..

భారత ప్రభుత్వ ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వశాఖకు చెందిన జోధ్‌పూర్‌లోని ఆల్ ఇండియా ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ సైన్సెస్...

ట్రోలింగ్‌పై ఉపాసన పరోక్ష పోస్ట్!

ప్రధానాంశాలు:దుమారం రేపిన ఉపాసన పోస్ట్మెగా కోడలిపై ట్రోలింగ్భయపడటమనేది ఉండకూడదు!మెగా కోడలు ఉపాసన సోషల్ మీడియాలో ఫుల్ యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. సామాజిక స్పృహ, బాధ్యత ఉన్న అతి కొద్ది మంది సెలెబ్రిటీల్లో ఉపాసన...

పెళ్లి, విడాకుల వార్తలపై హిమజ రియాక్షన్

సోషల్ మీడియాలో రూమర్స్ రావడం అనేది కామన్. ముఖ్యంగా సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎన్నో రకాల వార్తలు తెరపైకి వస్తుంటాయి. సినీ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తున్న టాక్ ఆధారంగా వార్తలు పుట్టుకొస్తుంటాయి. ఈ క్రమంలోనే...

ప్రియుడిని పెళ్లాడిన ‘కేజీఎఫ్’ బ్యూటీ మౌనీరాయ్

Mouni Roy Wedding: ప్రియుడిని పెళ్లాడిన 'కేజీఎఫ్' బ్యూటీ మౌనీరాయ్

v23 ఏళ్ల శ్రమ ఫలితం.. తాజ్‌మహాల్‌ను తలపించే భవంతిని కట్టిన విలక్షణ నటుడు

<p><strong>అ</strong>తడు ఇండస్ట్రీకి వచ్చిన కొత్తలో ప్రాధాన్యం ఉన్న పాత్రలోకి తీసుకోవాలంటే భయపడేవారు. నటీ నటుల వారసులకే పెద్ద పీఠం వేసే బాలీవుడ్&zwnj;లో నెట్టుకు రావడం అంటే అంత సులభం కాదు. నెపొటిజాన్ని...