Sunday, January 23, 2022

Today horoscope : అక్టోబ‌ర్ 25 2021 సోమవారం మీ రాశిఫ‌లాలు | The Telugu News


మేషరాశి ఫలాలు : ఈరోజు వ్యాపారం బాగుంటుంది. ఆర్థికంగా అనుకూలమైన రోజు. మీ ప్రవర్తన వల్ల మంచి పేరు పొందుతారు. పెద్దల సహకారంతో కొత్త పనులు ప్రారంభిస్తారు. విద్యార్థులు మంచి ఫలితాలు సాధిస్తారు. ప్రయాణాలు చేసే అవకాశం ఉంది. వైవాహికంగా బాగుంటుంది. శివాభిషేకం చేయించుకోండి. వృషభరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ప్రతికూలంగా ఉంటుంది. ఆరోగ్యం కొంత నీరసంగా ఉంటుంది. అనవసర విషయాలలో జోక్యం చేసుకోకండి. ఆఫీస్లో అందరూ మీకు సహకరిస్తారు. వ్యాపారాలు లాబాల బాటలో నడుస్తాయి. వైవాహికంగా మంచి రోజు. శ్రీ ఆంజనేయస్వామి దేవాలయంలో పూజ చేయండి.

మిథునరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఆర్థికంగా మంచి ఫలితాలు వస్తాయి. పొదుపు చేయడం వల్ల లాభాలు గడిస్తారు. ఆఫీస్లో పై అధికారుల ప్రశంసలు అందుకుంటారు. మహిళ సహోద్యోగుల సహకారం లభిస్తుంది. అనవసర వాగ్వివాదాలకు సమయం వృథా చేయకండి. సాదాసీద వైవాహిక జీవితంలో ఈ రోజు స్పెషల్. గోసేవ చేసుకోండి. కర్కాటకరాశి ఫలాలు : ఈరోజు విజయాలు మీ సొంతం. స్నేహితులతో సంతోషాన్ని పంచుకుంటారు. పిల్లల విజయాలు మీకు సంతోషాన్నిస్తాయి. బంధువులు లేదా ఇష్టమైన వారి నుంచి బహుమతులను అందుకుంటారు. ఈరోజు జీవిత భాగస్వామికి ఏదో ఒక ప్రత్యేకమైన కానుకను మీరు ఇచ్చే అవకాశం ఉంది. వ్యాపారా ఒప్పందాలకు మాత్రం దూరంగా ఉండండి. శివ కవచం స్తోత్రం పారాయణం చేయండి.

today horoscope in telugu

సింహరాశి ఫలాలు : ఈరోజు విశ్రాంతి తీసుకోవాల్సిన సమయం. ఎక్కువ రిస్క్ తీసుకోండి. కుటుంబ సభ్యుల మధ్య సంతోషాన్ని పొందుతారు. జీవిత భాగస్వామితో కొన్ని టెన్షన్లు. ఆఫీస్లో లబ్ది పొందుతారు. బంధువుల దూరంగా ప్రశాంతంగా ఉంటారు. జీవిత భాగస్వామి కోసం ఏదో ఒక ప్రత్యేకంగా చేస్తారు. అనుకూలమైన జీవితం కోసం శ్రీ దుర్గాదేవి స్తోత్రం పారాయణం చేయండి.

కన్యారాశి ఫలాలు : ఈరోజు మానసిక శాంతిని పొందుతారు. దగ్గరి బంధువుల నుంచి సహకారం. ప్రేమికుల మధ్య సహకారం లభిస్తుంది. ఆఫీస్లో కష్టపడి పనిచేయడం వల్ల మీ లక్ష్యాలను చేరుకుంటారు. జీవిత భాగస్వాములు ఒకరిని ఒకరు అర్థం చేసుకోంటారు. పేదలకు ఆహారం పెట్టండి.

తులారాశి ఫలాలు : ఈరోజు పగ, ద్వేషాన్ని పెంచుకోకుండా మనసును కంట్రోల్ చేసుకోకండి. అప్పులు ఎవరికి ఇవ్వకండి. పిల్లల సహాయంతో పెద్ద పనులు పూర్తిచేస్తారు. ప్రేమికులు స్వీట్గా గడుపుతారు. ప్రశాతంమైన చోటుకు వెళ్తారు. వ్యాపారంలో అనుకూలమైన రోజు. శ్రీ లక్ష్మీదేవిని ఆరాధించండి.

వృశ్చికరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ప్రయాణాలకు దూరంగా ఉండండి. ఆర్థిక లాభాలను వస్తాయి. ఆభరణాలు కొనుగోలు చేసే అవకాశం ఉంది. చాలారోజులుగా ఉంటున్న సమస్యలు పరిష్కరించబడుతాయి. సంతోషంతో ఈరోజు గడిచిపోతుంది. జీవిత భాగస్వామితో ప్రతికూల వాతావరణం. పశువులకు గోధుమలు, బెల్లం పెట్టండి మంచి పరిహారం.

ధనుస్సురాశి ఫలాలు : ఈరోజు కుటుంబ పరిస్థితుల గురించి చర్చించుకోండి. ఇంట్లో సానుకూల వాతావరణం. ఆహ్లాదకరమైన ప్రశాంతత మీకు లభిస్తుంది. ఈరోజు ఎవరికి వాగ్దానాలను ఇవ్వకండి. పనులు మందకొడిగా సాగుతాయి.వ్యాపారాలు సాధారణంగా ఉంటాయి. అశ్వత్త వృక్షంకు ప్రదక్షణలు చేసి దీపారాధన చేయండి.

today horoscope in telugu
today horoscope in telugu

మకరరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ఆర్థికంగా చాలా బాగుంటుంది. స్నేహితుల సహాయంతో అనేక సమస్యల నుంచి బయటపడుతారు. పిల్లలతో అదనపు సమయం గడపండి. కళాకారులకు ఈరోజు అవకాశాలు వస్తాయి. ఇంటికి దూరంగా ప్రశాంతంగా గడుపుతారు. వైవాహిక జీవితంలో ఈరోజు అద్భుతంగా గడుస్తుంది. ఆవుపాలతో శివాభిషేకం చేయండి.

కుంభరాశి ఫలాలు : ఈరోజు పొదుపు చేయడం మంచి ఫలితాలు వస్తాయి. ఈ పనులలోనైనా తొందరపాటు పనికిరాదు. కొత్త వ్యాపారం ప్రారంభించడానికి తర్వగా నిర్ణయాలు తీసుకోండి. కుటుంబం గురించి ఆలోచనలు చేస్తారు. ఆధ్యాత్మిక సంతృప్తి లభిస్తుంది. జీవిత భాగస్వామితో సంతోషంగా గడుపుతారు. శ్రీ సూర్యనమస్కారాలు చేయండి.

మీనరాశి ఫలాలు : ఈరోజు ధనాన్ని దాచిపెట్టుకుంటారు. గుడి లేదా దేవాలయంకు పోతారు. వ్యక్తిగత విషయాలను రహస్యంగా ఉంచండి. పిల్లలతో తప్పక ఈరోజు సమయాన్ని గడపండి. వ్యాపారాలు సాధారణంగా ఉంటాయి. జీవిత భాగస్వామితో క్లిష్టపరిస్థితిని ఎదురుకొంటారు. విద్యార్థులు బాగా శ్రమిస్తే మంచి ఫలితాలు వస్తాయి. అన్నదానం చేయడానికి విరాళాలు ఇవ్వండి.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...