Sunday, January 23, 2022

Samantha : అన్నీ షేర్ చేసుకుంటాయ్ అదొక్కటి తప్పా..గుట్టు విప్పిన సమంత | The Telugu News


Samantha : సమంత ప్రస్తుతం రొటీన్ లైఫ్‌లోకి వచ్చింది. దాదాపు నాలుగైదు రోజులు ఈ లోకంలోనే లేనట్టుగా ఎంతో సంతోషంగా ఉంది. హిమాలయాల్లో అలా తిరుగుతూ, దైవ దర్శనం చేసుకుంటూ సమంత ఆనందంగా గడిపింది. తన మనసును కాస్త ప్రశాంతపర్చుకున్నట్టు కనిపిస్తోంది. ఛార్ ధామ్ యాత్రలో సమంత ఎంత సంతోషంగా కనిపించిందో అందరూ చూశారు. నిన్న తన ఛార్ ధామ్ యాత్ర ముగిసిందని సమంత సోషల్ మీడియా వేదికగా తెలిపింది.

Samantha Ruth Prabhu ABout Hash Eating Habit

యమునోత్రి, గంగోత్రి, కేదార్ నాథ్, బద్రీనాథ్ వంటి పుణ్యక్షేత్రాలను చుట్టి ముట్టి రావడంతో సమంతో గాల్లో తేలిపోయింది. అక్కడ అద్బుతాలు, మానవ జాతికి అందని రహస్యాలను చూసి అబ్బురపడింది. గంగా, యుమన, సరస్వతి నదుల పుట్టుక గురించి అందరికీ చెప్పింది. అలా మొత్తానికి సమంత మాత్రం నాలుగైదు రోజులు వేరే ప్రపంచంలోకి వెళ్లినట్టు ఫీలైందేమో. ఇప్పుడు మళ్లీ సమంత తన రొటీన్ జీవితంలోకి వచ్చేసింది.

Samantha Ruth Prabhu ABout Hash Eating Habit
Samantha Ruth Prabhu ABout Hash Eating Habit

తన పెట్స్‌తో ఆడుకుంటోంది. తన పెట్స్ హష్ చేసే అల్లరి గురించి చెప్పింది. ఈ మధ్యే కొత్త పెట్ రావడం, ఆ రెండూ కూడా స్నేహంగా కలిసిపోయాయ్ అని సమంత చెప్పడం అందరికీ తెలిసిందే. అవి ఎంతగా కలిసి ఉన్నా కూడా కూడా అన్నీ షేర్ చేసుకున్నా కూడా ఒక విషయంలో మాత్రం విబేధాలు చూపిస్తాయట. కారెట్ మాత్రం ఎవరిది వారే అన్నట్టుగా తింటాయట. కారెట్ మాత్రం షేర్ చేసుకోవు.. మిగతావన్నీ కూడా షేర్ చేసుకుంటాయని తన పెట్స్ గురించి సమంత చెప్పుకొచ్చింది.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...