Friday, January 21, 2022

Sexually Assaults : ఇద్దరు కోడళ్లపై కొన్నిరోజులుగా మేనమామ లైంగిక దాడి | Uncle sexually assaults two cousins for a few days


తల్లిదండ్రులు లేని పిల్లలను చేరదీసిన మేనమామ వారిపైనే కన్నేశాడు. తన తోబుట్టువు బిడ్డలనీ కూడా చూడకుండా అఘాయిత్యానికి పాల్పడ్డాడు. తండ్రిగా మెలగాల్సిన అతడు పాపిష్టి పనికి ఒడిగట్టాడు.

Uncle sexually assaults : తల్లిదండ్రులు లేని పిల్లలను చేరదీసిన మేనమామ వారిపైనే కన్నేశాడు. తన తోబుట్టువు బిడ్డలనీ కూడా చూడకుండా అఘాయిత్యానికి పాల్పడ్డాడు. తండ్రిగా మెలగాల్సిన అతడు.. పాపిష్టి పనికి ఒడిగట్టాడు. 63ఏళ్ల వయస్సులో కామాంధుడిలా మారి ఇద్దరు బాలికలపై అఘాయిత్యానికి పాల్పడుతున్నాడు.

కొన్ని రోజుల నుంచి ఈ ఘోరం జరుగుతుండడంతో ఏం చేయాలో తెలియక ఆ బాలికలు బాధను దిగమింగుకొని భరిస్తూ వచ్చారు. ఇంకా అతడి చేష్టలు మితిమీరడంతో అక్కాచెల్లెల్లు పోలీసు స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేశారు. కేసు నమోదు చేసుకున్న పోలీసులు దర్యాప్తు చేపట్టారు. ఈ ఘటన భద్రాద్రి కొత్తగూడెం జిల్లాలో చోటుచేసుకుంది.

Young Man Cheating : ప్రేమను నిరాకరించిందని పోలీసులకు పట్టించాడు..చివరికి కటకటాలపాలయ్యాడు

భద్రాద్రి కొత్తగూడెంకు చెందిన ఇద్దరు అక్కాచెల్లెల్లకు 12ఏళ్ల క్రితం తల్లిదండ్రులు చనిపోయారు. వారిద్దరూ కవలలు. అయితే ఆ బాలికలకు తాను అండగా ఉంటానని, మేనమామ మల్‌రెడ్డి కృష్ణారెడ్డి చేరదీశాడు. ఆ చిన్నారులు కూడా తమ మేనమామే కదా అని ధైర్యంగా అతడితో వెళ్లారు. కానీ వారు ఎదిగిన తర్వాత అతడి బుద్ధి బయటపడింది. కామాంధుడిలా మారి ఇద్దరు బాలికలపై లైంగిక దాడికి పాల్పడ్డాడు.

అతడి వేధింపులు భరించలేక అక్కాచెల్లెళ్లిద్దరూ ఎదురు తిరగడంతో.. వారిపై మేనమామ కృష్ణారెడ్డి చేయి చేసుకున్నాడు. విషయం బయటకు చెప్తే ఆస్తి మొత్తం తీసుకుని చంపేస్తానని బెదిరింపులకు గురిచేశాడు. దీంతో తమను కామాంధుడి చెర నుంచి రక్షించాలని అక్కాచెల్లెళ్లు కొత్తగూడెం ఎస్పీకి ఫిర్యాదు చేశారు.

Related Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

Latest Articles

సరోగసి ద్వారా తల్లిదండ్రులై ప్రియాంక నిక్‌ దంపతులు

<p>గ్లోబల్ స్టార్&zwnj; ప్రియాంక చోప్రా తన అభిమానులకు గుడ్ న్యూస్ చెప్పింది. నిక్&zwnj;తో కలిసి బిడ్డకు జన్మనిచ్చినట్టు తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్&zwnj; ద్వారా వెల్లడించింది.&nbsp;</p> <p>సరోగసి ద్వారా ఓ బిడ్డను ఈ...

బాత్ టబ్‌లో అల్లరి ‘భూతం’ ఆండ్రియా.. ఇక కుర్రాళ్లకు నిద్ర కరువే!

ఆండ్రియా జెరెమియా మంచి నటి మాత్రమే కాదు.. మంచి సింగర్ కూడా. దక్షిణాదిలో ఈమె గురించి తెలియనివారంటూ ఉండరు. కానీ, ఆండ్రియా నటి మాత్రం పాపులర్ కాలేదు. ఆండ్రియా తాజాగా ‘అంతఃపురం’...

లక్నో, అహ్మదాబాద్ ఎంచుకున్న ఆటగాళ్లు వీరే.. కెప్టెన్లు ఎవరంటే?

ఐపీఎల్ 2022 కొత్త జట్లు మూడేసి ఆటగాళ్లను ఎంచుకున్నాయి. అహ్మదాబాద్ జట్టు హార్దిక్ పాండ్యా, రషీద్ ఖాన్, శుభ్‌మన్ గిల్‌లను ఎంచుకోగా.. లక్నో కేఎల్...

మంచు కొండల్లో సమంత స్కీయింగ్.. ‘నీ అహాన్ని ఇంట్లో వదిలేయ్’ అంటూ కామెంట్!

<p><strong>న</strong>టి సమంత షూటింగ్&zwnj;లకు బ్రేక్ ఇచ్చి హాలీడేస్ ఎంజాయ్ చేస్తోంది. తన స్నేహితులు, స్టాఫ్&zwnj;తో ఇటీవల స్విట్జర్లాండ్&zwnj;కు వెళ్లిన సమంత.. మంచు కొండల మధ్య చిల్ అవుతోంది. ఈ సందర్భంగా ఆమె...