Sunday, January 23, 2022

Karthika Deepam 22 Oct Today Episode : జైలు నుంచి మోనిత విడుదల.. కార్తీక్ అమెరికా వెళ్లకుండా మోనిత మరో ప్లాన్.. కార్తీక్ షాక్


Karthika Deepam 22 Oct Today Episode : కార్తీక దీపం సీరియల్ ఈరోజు ఎపిసోడ్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 22 అక్టోబర్ 2021, శుక్రవారం ఎపిసోడ్ 1177 హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. పేపర్ లో మోనిత విడుదల ఆర్టికల్ చదివి కార్తీక్ ఫ్యామిలీ డిస్టర్బ్ అవుతుంది. మోనిత ఏం చేస్తుందోనని అందరూ భయపడతారు. సరిగ్గా కార్తీక్ ఫ్యామిలీ అమెరికా వెళ్లే సమయానికి మోనిత విడుదల కావడం ఏంటి.. అని షాక్ అవుతారు. ఇకనైనా కార్తీక్ ఫ్యామిలీ సంతోషంగా ఉండాలని సౌందర్య అంటుంది. ఒకవేళ వీళ్లు వెళ్లిపోయిన తర్వాత తను ఇంటి మీదికి వస్తుందేమో అని సౌందర్య టెన్షన్ పడుతుంది.

karthika deepam 22 october 2021 friday episode

కట్ చేస్తే కార్తీక్.. భారతి ఇంట్లోకి వెళ్తాడు. రవి, భారతి అని పిలుస్తాడు. భారతి ఇంటికి వచ్చిన మోనిత.. కార్తీక్ మాటలను వింటుంది. నా కార్తీక్ వచ్చాడు.. అని అనుకుంటుంది.. ఫుల్ ఖుషీ అవుతుంది. హాస్పిటల్ లో కలుద్దాం అన్నావు కదా అంటాడు రవి. ఈ టైమ్ కు మీరు ఇంట్లోనే ఉంటారు కదా అని అంటాడు కార్తీక్. మనం హాస్పిటల్ లో కలుద్దామా? అని అంటే అదంతా తర్వాత.. విడుదల అయిందట కదా.. నీ ఫ్రెండ్ కలిస్తే మేము అమెరికా వెళ్తున్నాం అని చెప్పు. తను ఎక్కడికీ రాలేదులే. ఇకనైనా బుద్ధిగా ఉండమని చెప్పు.. అని భారతితో అంటాడు కార్తీక్.

భారతి మీ ఫ్రెండ్ కు చెప్పు.. ఈ దేశాన్ని వదిలేసి వెళ్తున్నాం. హాస్పిటల్ కు సంబంధించిన పేపర్స్ అన్నీ సిద్ధం చేశాను.. అని కార్తీక్ చెబితే రవి, భారతి ఏం మాట్లాడరు. నాకు చాలా పనులు ఉన్నాయి. హాస్పిటల్ కు వెళ్లి డాక్యుమెంట్స్ చదవండి.. సంతకం చేయండి.. ఇక అది మీ హాస్పిటల్ అవుతుంది వస్తాను.. అని కార్తీక్ వెళ్లబోయే సమయానికి మోనిత వచ్చి కార్తీక్ కాళ్ల మీద పడుతుంది. దీంతో కార్తీక్ షాక్ అవుతాడు.

Karthika Deepam 22 Oct Today Episode : భారతి ఇంట్లో మోనితను చూసి కార్తీక్ షాక్

ఏయ్.. ఛీ.. ఛీ.. లే.. భారతి ఇంట్లోకి తెచ్చి పెట్టుకున్నారా? అని ప్రశ్నిస్తాడు. ఇందాకటి నుంచి అడుగుతుంటే ఏం మాట్లాడటం లేదు. ఈ దరిద్రాన్ని ఇంట్లో పెట్టుకున్నారా? ఇంత ఘోరమా రవి అంటాడు. శభాష్ భారతి.. నువ్వు సూపర్. నీ ఫ్రెండ్ మీద ఎంత జాలి నీకు. ఇన్నాళ్లు నాతో బాగానే మాట్లాడుతూ తనకు హెల్ప్ చేస్తున్నావా? ఏం రవి.. నువ్వు కూడా తక్కువేం కాదు కదా. ఫ్రెండ్ కు మంచి గిఫ్ట్ ఇచ్చావు అంటాడు. డైరెక్ట్ గా ఇంటికి వచ్చింది అంటాడు రవి. డైరెక్ట్ గా ఇంటికి వస్తే.. వెళ్లిపోమని డైరెక్ట్ గానే మొహం మీద తలుపేయాలి అని అంటాడు కార్తీక్.

karthika deepam 22 october 2021 friday episode
karthika deepam 22 october 2021 friday episode

నన్ను వదిలేసి వెళ్తావా? నువ్వు వెళ్తుంటే నేను చూస్తుంటూ టాటా.. బైబై.. అంటూ సాగనంపుతానని అనుకున్నావా? నన్ను చాలా తక్కువగా అంచనా వేస్తున్నావు కార్తీక్. నువ్వు ఎక్కడికి వెళ్లలేవు.. వెళ్లనీయను అంటుంది మోనిత. పద్మవ్యూహంలో బంధించాను నిన్ను. అందులో నుంచి వెళ్లడం అసాధ్యం.. అంటుంది మోనిత. కార్తీక్ నువ్వు అమెరికా ప్లాన్ చేసుకొని హాయిగా వెళ్తున్నానని అనుకుంటున్నావు. నా ప్లాన్స్ ఏవో నాకు ఉంటాయి కదా.. అంటుంది. ఇంతలో కార్తీక్ కు దీప ఫోన్ చేస్తుంది. నేను హాస్పిటల్ కు వెళ్లలేదు. కొందరికి పాత లెక్కలు అప్పజెప్పాలి కదా అంటాడు. ఫోన్ కట్ చేశాక.. కార్తీక్ నీకో చిన్న పాయింట్ చెప్పనా.. ఈ భూమి మీద నువ్వు ఎక్కడికి వెళ్లినా నువ్వు ప్రశాంతంగా ఉండలేవు.. ఉండనీయను.. అంటుంది మోనిత. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగంలో చూడాల్సిందే.

Related Articles

Ramesh Babu : ర‌మేష్ బాబు పెద‌క‌ర్మ‌కు హాజ‌రైన మ‌హేష్‌..వైర‌ల్ అవుతున్న ఫొటో!

ప్రధానాంశాలు:రమేష్ బాబు పెద కర్మకు హాజరైన మహేష్కోవిడ్ నుంచి కోలుకున్న మహేష్నెట్టింట వైరల్ అవుతున్న ఫొటోఇటీవ‌ల జ‌రిగిన ప‌రిణామాల్లో ర‌మేష్ బాబు మ‌ర‌ణం అనేది ఘ‌ట్ట‌మ‌నేని ఫ్యామిలీని శోక సంద్రంలో ముంచేసింది....

Mahesh Babu : అద్భుతమైన నటుడు, అంతకన్నా మంచి మనసున్నవాడు : బాలకృష్ణ

ప్రధానాంశాలు:టాక్ షోతో దుమ్ములేపుతోన్న బాలకృష్ణముగుస్తున్న అన్ స్టాపబుల్ మొదటి సీజన్మహేష్ బాబుపై బాలయ్య కామెంట్స్నందమూరి బాలకృష్ణ హోస్ట్‌గా చేయడం ఏంటి? అసలు బాలయ్య హ్యాండిల్ చేయగలడా? అందరితో మాట్లాడగలడా? అని కొందరు...

Horoscope Today: ఈరోజు ఈ రాశివారు ఏ పని చేపట్టినా సక్సెస్.. నేటి రాశిఫలాలు ఎలా ఉన్నాయంటే..

Horoscope Today (23-January-2022): ఈరోజులలో కూడా ఎక్కువమంది ఏ పని మొదలు పెట్టాలన్నా, ఫంక్షన్లు శుభకార్యాలు చేయలన్నా.. తమ...

Latest Articles

Ramesh Babu : ర‌మేష్ బాబు పెద‌క‌ర్మ‌కు హాజ‌రైన మ‌హేష్‌..వైర‌ల్ అవుతున్న ఫొటో!

ప్రధానాంశాలు:రమేష్ బాబు పెద కర్మకు హాజరైన మహేష్కోవిడ్ నుంచి కోలుకున్న మహేష్నెట్టింట వైరల్ అవుతున్న ఫొటోఇటీవ‌ల జ‌రిగిన ప‌రిణామాల్లో ర‌మేష్ బాబు మ‌ర‌ణం అనేది ఘ‌ట్ట‌మ‌నేని ఫ్యామిలీని శోక సంద్రంలో ముంచేసింది....

Mahesh Babu : అద్భుతమైన నటుడు, అంతకన్నా మంచి మనసున్నవాడు : బాలకృష్ణ

ప్రధానాంశాలు:టాక్ షోతో దుమ్ములేపుతోన్న బాలకృష్ణముగుస్తున్న అన్ స్టాపబుల్ మొదటి సీజన్మహేష్ బాబుపై బాలయ్య కామెంట్స్నందమూరి బాలకృష్ణ హోస్ట్‌గా చేయడం ఏంటి? అసలు బాలయ్య హ్యాండిల్ చేయగలడా? అందరితో మాట్లాడగలడా? అని కొందరు...

Horoscope Today: ఈరోజు ఈ రాశివారు ఏ పని చేపట్టినా సక్సెస్.. నేటి రాశిఫలాలు ఎలా ఉన్నాయంటే..

Horoscope Today (23-January-2022): ఈరోజులలో కూడా ఎక్కువమంది ఏ పని మొదలు పెట్టాలన్నా, ఫంక్షన్లు శుభకార్యాలు చేయలన్నా.. తమ...

రివ్యూ బ్యాచ్ ప్రశాంత్‌కి మొన్న నిధితో హగ్.. ఇప్పుడు మూవీ ఛాన్స్.. పిచ్చెక్కిస్తున్నాడుగా

ఈ యువకుడిని గుర్తు పట్టారా..? ఇతడికి సినిమా అంటే పిచ్చి. శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. ఐమ్యాక్స్ దగ్గర వాలిపోతాడు. రిలీజైన సినిమా బాగున్నా.. బాగోకపోయినా తమ చేష్టలు, వ్యాఖ్యలతో ఆకాశానికెత్తేసే బ్యాచ్‌లో ఇతనొకడు....