Friday, January 21, 2022

Intinti Gruhalakshmi 22 Oct Today Episode : ప్రేమ్, శృతి ఫస్ట్ నైట్.. చిరాకులో అంకిత.. లాస్య ప్లాన్ వేయడంతో రెచ్చిపోయిన అంకిత


Intinti Gruhalakshmi 22 Oct Today Episode : ఇంటింటి గృహలక్ష్మి ఈరోజు సీరియల్ తాజాగా విడుదలైంది. ఈరోజు 22 అక్టోబర్, 2021 శుక్రవారం ఎపిసోడ్ 457 హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. తులసి ఉన్నపళంగా కిందపడిపోవడంతో తనను చూసిన నందు.. వెంటనే ఎత్తుకెళ్లి తన బెడ్ రూమ్ లో పడుకోబెడతాడు. మరోవైపు అభి రెడీ అవుతుంటాడు. నా ఫోన్ ఎక్కడ అంటూ అంకిత అక్కడికి వస్తుంది. అంకిత మనమిద్దరం బయటికి వెళ్లాలి బయలుదేరు అంటాడు. ఎందుకు అంటే.. ఈరోజు ప్రేమ్, శృతి ఫస్ట్ నైట్ అంటాడు. దీంతో అంకిత షాక్ అవుతుంది. ఇంకోసారి నా ముందు శృతి మ్యాటర్ తీసుకురావద్దు.. తనకు సంబంధించిన విషయాల్లో నన్ను ఇన్వాల్వ్ చేయొద్దు అంటుంది అంకిత. నేను రానంటే రాను అని చెబుతుంది. నువ్వు ఒక్కడివి కూడా వెళ్లడానికి వీలులేదు అంటుంది అంకిత.

intinti gruhalakshmi 22 october 2021 friday episode

ప్రేమ్ ఏం చేస్తున్నాడు.. ప్రేమ్ ను వెళ్లి తెచ్చుకొమ్మని చెప్పు అంటుంది అంకిత. దీంతో అభి తనపై సీరియస్ అవుతాడు. తన మాట లెక్కచేయకుండా ఒక్కడే వెళ్లిపోతాడు.ఇంతలో లాస్య అక్కడికి వస్తుంది. నువ్వు కూడా మారాలి అంకిత.. అని అంటుంది లాస్య. నాకు శృతి అంటే ఇష్టం లేదు అంటే. శృతి అంటే ఇష్టం ఉన్నట్టు నటించు అని చెబుతుంది. ముందు నీ భర్తను నీ అదుపులోకి తెచ్చుకో. ఆ తర్వాత అభికి శృతి అంటే కోపం వచ్చేలా చేసుకో. ఆ తర్వాత నువ్వు వద్దన్నా కూడా శృతి మీద అభి కోపం చూపిస్తాడు. అప్పుడు నీ ప్లాన్ కూడా వర్కవుట్ అవుతుంది అని చెబుతుంది లాస్య.

కట్ చేస్తే తులసికి మెళకువ వస్తుంది. అక్కడే నందు ఉంటాడు. నేను ఇక్కడికి ఎలా వచ్చాను అని అంటుంది తులసి. దీంతో నందు వచ్చి అసలు నువ్వు ఏమనుకుంటున్నావు. నీకు నువ్వు పెద్ద సూపర్ ఉమెన్ అనుకుంటున్నావా? నువ్వు గార్డెన్ లో తిరుగుతూ నువ్వేం ఆలోచిస్తున్నావో నాకు తెలుసు. నా రెండు కోట్ల అప్పు ఎలా తీర్చాలని నువ్వు టెన్షన్ తో ఆలోచిస్తున్నావు కదా. ఒక గంట నువ్వు ఆలోచిస్తేనే నీకు అంత టెన్షన్ వచ్చింది. మరి నేను రోజూ నా బిజినెస్ గురించి ఎంత ఆలోచిస్తున్నానో అర్థం అయిందో తెలిసిందా? అని నందు అనేసరికి.. నేను కళ్లు తిరిగి పడిపోయింది నీ 2 కోట్ల వల్ల కాదు.. నేను పొద్దున్నుంచి ఏం తినలేదు. అందుకని కళ్లు తిరిగి కిందపడిపోయాను..  అని అంటుంది తులసి.

Intinti Gruhalakshmi 22 Oct Today Episode : ప్రేమ్, శృతి ఫస్ట్ నైట్ ఏర్పాట్లు చేసిన అభి, అంకిత

కట్ చేస్తే.. ప్రేమ్, శృతి ఫస్ట్ నైట్ కోసం అన్ని ఏర్పాట్లు పూర్తి చేస్తారు. అభి, అంకిత ఇద్దరూ కలిసి వాళ్ల ఫస్ట్ నైట్ ఏర్పాట్లు చేస్తుంటారు. లాస్య చెప్పినట్టుగా శృతి మీద కోపం లేనట్టుగా నటిస్తుంది అంకిత. ఆ విషయాన్ని పసిగట్టలేకపోతాడు అభి. ఇంతలో తులసి వస్తుంది. అంతా సిద్ధమా అని అడుగుతుంది. అన్నీ సిద్ధం చేశాం ఆంటీ అంటుంది అంకిత.

intinti gruhalakshmi 22 october 2021 friday episode
intinti gruhalakshmi 22 october 2021 friday episode

నందు ఏదో విషయం గురించి ఆలోచిస్తూ ఉండగా.. లాస్య వచ్చి ఏమైంది నందు అని అడుగుతుంది. నీ మనసులో ఏముందో చెప్పు అని అడుగుతుంది. నందు ఏం లేదు అంటాడు. దీంతో చిరాకుగా ఉంది అంటాడు నందు. ఇంట్లో ఉన్న పరిస్థితుల వల్ల కాస్త చిరాకుగా ఉంది అని లాస్యకు చెబుతాడు. నువ్వంటే నాకు ఇష్టం కాబట్టే అన్నీ వదులుకొని నీతో ఉంటున్నాను. ఎప్పటికీ నీతోనే ఉండాలని అనుకుంటున్నాను.. అని నందుతో చనువుగా ఉంటుంది లాస్య. ఇంతలో అక్కడికి తులసి వస్తుంది. వాళ్లను అలా చూసి షాక్ అవుతుంది. ఆ తర్వాత ఏం జరుగుతుందో తెలియాలంటే తరువాయిభాగం కోసం వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Related Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Latest Articles

చిరంజీవికి జగన్ ఇచ్చిన హామీలన్నీ ఉత్తుత్తివేనా ? పేర్ని నాని అలా తీసి పడేశారేంటి ?

సినీ పరిశ్రమ సమస్యలపై చర్చించేందుకు సీఎం జగన్‌ సమావేశం అయ్యానని చిరంజీవి ప్రకటించారు. తాము ఏమేమీ మాట్లాడుకున్నామో వివరించారు. తాను చెప్పినవన్నీ సీఎం జగన్...

Ravi Teja Mother : రవితేజ తల్లిపై కేసు నమోదు

ప్రధానాంశాలు:సినిమాలతో రవితేజ బిజీవార్తల్లో రవితేజ తల్లిఅక్రమంగా నిర్మాణపై కేసుసినిమాలతో తప్పా వ్యక్తిగత విషయాలతో రవితేజ ఎప్పుడూ వార్తల్లో ఉండరు. ఆయన ఫ్యామిలీ కూడా ఎక్కువగా బయటి ప్రపంచానికి కనిపించదు. ఆ మధ్య...

తమిళనాడులో సంపూర్ణ లాక్‌డౌన్.. శనివారం రాత్రి నుంచే అమలు

కోవిడ్ వైరస్ కట్టడిలో భాగంగా ఆదివారం పూర్తి స్థాయి అమలు చేయనున్నట్టు ప్రభుత్వం వెల్లడించింది. లాక్‌డౌన్ శనివారం రాత్రి 10 గంటలకు ప్రారంభమై సోమవారం ఉదయం 5 గంటల...

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix

Shyam Singha Roy: Nani’s Shyam Singha Roy is Now Streaming on Netflix. Most Awaited the movie of the months from Nani is now...

దిగ్విజయంగా విలీన ఘట్టం.. జాతీయ యుద్ధ స్మారక జ్యోతిలో అమర్ జవాన్ జ్యోతి

ప్రధానాంశాలు:చారిత్రక ఘట్టమన్న కేంద్ర ప్రభుత్వంజ్యోతుల విలీనం సరికాదన్న విపక్షాలురెండు జ్యోతులు ఎందుకు ఉండకూడదన్న నేతలున్యూ ఢిల్లీలోని ఇండియా గేట్ వద్ద ఉన్న అమర్ జవాన్ జ్యోతిని దానికి సమీపంలో ఉన్న జాతీయ...