Sunday, January 23, 2022

Vijay Deverakonda : చ‌ర‌ణ్ అన్న నిన్ను చూసి ఎవ‌ర్రా ఈ పిల్ల అని అడిగాడు.. విజ‌య్‌దేవ‌ర‌కొండ‌ | The Telugu News


Vijay Deverakonda : ‘హుషారు’ ఫేమ్ డైరెక్టర్ హర్ష డైరెక్షన్ లో వస్తున్న యూత్ ఫుల్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘రౌడీ బాయ్స్’ ఫిల్మ్ కాగా, ఈ సినిమాపై ఆల్రెడీ భారీ అంచనాలే నెలకొని ఉన్నాయి. ఈ చిత్రం ద్వారా టాలీవుడ్ ఫేమస్ ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు ఫ్యామిలీ నుంచి అశిష్ హీరోగా ఇంట్రడ్యూస్ అవుతున్నారు. శిరీష్ తనయుడు అయిన అశిష్ హీరో కాగా, ఈ మూవీలో అనుపమా పరమేశ్వర్ హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఈ చిత్రం నుంచి విడుదలైన టీజర్ ఆకట్టుకుంటుండగా, తాజాగా ఓ సాంగ్‌ను రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ రిలీజ్ చేశారు. ఈ సందర్భంగా అనుపమా పరమేశ్వరన్ గురించి మాట్లాడారు.‘రౌడీ బాయ్స్’ చిత్రం నుంచి ‘ప్రేమే అక్షరమైతే’ సాంగ్ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కు విజయ్ దేవరకొండ గెస్ట్‌గా వచ్చి మాట్లాడారు.

Vijay Deverakonda launched rowdy boys Movie Event

డైరెక్టర్ హర్ష తనకు ‘హుషారు’ సినిమా కంటే ముందు నుంచి తెలుసని, తనకు చాలా కథలు చెప్పేవాడని పేర్కొన్నాడు. ఇకపోతే ‘రౌడీ బాయ్స్’ మూవీ యూనిట్‌కు బెస్ట్ విషెస్ చెప్తూనే ఈ సినిమా హిట్ గ్యారంటీగా కావాలని తాను ఆకాంక్షిస్తున్నట్లు విజయ్ చెప్పాడు. ఈ క్రమంలోనే మలయాళ కుట్టి అనుపమా పరమేశ్వరన్‌కు బెస్ట్ కాంప్లిమెంట్స్ ఇచ్చాడు. అనుపమను చూసిన ప్రతీ సారి తనకు ‘ప్రేమమ్’ సినిమాలోని ‘మేరీ’ గుర్తుకొస్తుందని అన్నాడు. అయితే, అనుపమ ఇప్పుడు చాలా మారిపోయిందని, కెరీర్‌లో బాగా ఎదిగిందని చెప్పాడు. పాటకు సంబంధించిన విజ్యువల్స్ చూసి చరణ్ అన్న ఎవర్రా ఈ పిల్ల అని అడిగాడని పేర్కొన్నాడు. రాక్ స్టార్ దేవీ శ్రీప్రసాద్ ఈ చిత్రానికి మ్యూజిక్ అందించారు.

Vijay Deverakonda : ‘రౌడీ బాయ్స్’ హిట్ గ్యారంటీ అన్న ‘లైగర్’ విజయ్..

Vijay Deverakonda launched rowdy boys Movie Event
Vijay Deverakonda launched rowdy boys Movie Event

ఈ సినిమా వచ్చే నెల 19న విడుదల కాబోతున్నట్లు ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు ప్రకటించారు. ఈ సినిమాలో లగడపాటి శ్రీధర్ తనయుడు విక్రమ్ నెగెటివ్ రోల్ ప్లే చేయగా, సినిమాపై భారీ అంచనాలే నెలకొని ఉన్నాయి. రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ ప్రజెంట్ పాన్ ఇండియా ఫిల్మ్ ‘లైగర్’లో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ చిత్రాన్ని డేరింగ్ అండ్ డ్యాషింగ్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ డైరెక్ట్ చేస్తున్నాడు.

 

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...