Sunday, January 23, 2022

Ashu Reddy : కావాలనే ఆ భాగాన్ని చూపిస్తుందా?.. అషూ రెడ్డి మామూల్ది కాదు | The Telugu News


Ashu Reddy అషూ రెడ్డి ఈ మధ్య చేస్తోన్న అందాల ప్రదర్శన ఎలా ఉంటుందో అందరికీ తెలిసిందే. ఆర్జీవీతో ఇంటర్వ్యూ తరువాత అషూ రెడ్డి మరింతగా రెచ్చిపోతోన్నట్టు కనిపిస్తోంది. ఆర్జీవీ అన్న మాటలు, అషూ రెడ్డి అందాలను వర్ణించిన తీరు, ఆమె బ్యాక్ మీద చేసిన కామెంట్లు, తొడల మీద పెట్టిన కెమెరా యాంగిల్‌లు ఎంతగా వైరల్ అయ్యాయో అందరికీ తెలిసిందే. ఆ సమయంలో అషూ రెడ్డి తొడల అందాలను నెట్టింట్లో హాట్ టాపిక్‌గా మారాయి.అప్పటి నుంచి అషూ రెడ్డి ఎక్కువగా తన తొడలను ప్రదర్శించేందుకే మొగ్గు చూపుతున్నట్టు కనిపిస్తోంది.

Ashu Reddy Buys New Benz Car

అందుకే ఎక్కువగా పొట్టి బట్టలను ధరించి ఫోటో షూట్లు చేస్తోంది. అయితే మొన్నీ మధ్య చేసిన ఓ ఫోటో షూట్, దాంట్లో అషూ పడ్డ కష్టాలు అన్నీ ఇన్నీ కావు. పొట్టి స్కర్ట్ వేసుకుని పోజులు ఇచ్చింది. ఇక తన లోదుస్తులు కనిపించకుండా చేతిని అడ్డుపెట్టి నానా కష్టాలు పడింది. మొత్తానికి ఆ ఫోటో షూట్ తెగ వైరల్ అయింది.తాజాగా అషూ రెడ్డి తన తొడలు హైలెట్ అయ్యేలా కొన్ని ఫోటోలను షేర్ చేసింది. అందులో తాను ఓ కారు కొన్నట్టు చెప్పింది.

Ashu Reddy అషూ రెడ్డి అందాల జాతర

Ashu Reddy Buys New Benz Car
Ashu Reddy Buys New Benz Car

కారు ముందు నిల్చుని ఓ ఫోటోను దిగింది. అందులో తన కాలును కాస్త పైకెత్తి తొడలు సరిగ్గా కనపడేలా పోజు పెట్టింది. దీంతో అందరి కళ్లు కారుపై కాకుండా అషూ తొడల మీదే పడ్డాయి. మొత్తానికి అషూ మాత్రం ఏదో ఒకటి చేసి ఎప్పుడూ ట్రెండింగ్‌లోనే ఉంటుంది. తాజాగా బెంజ్ కారును కొనేసిన అషూ రేంజ్‌కు అంతా ఫిదా అవుతున్నారు. నిజంగా అది నీ కారేనా? లేదా అలా పార్క్ చేసి ఉంటే పోజులు ఇచ్చావా? అని సెటైర్లు వేస్తున్నారు.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...