Sunday, January 23, 2022

ICC Men’s T20 World Cup టీ 20 వరల్డ్ కప్: టీమ్ ఇండియా కాదు, మేము వరల్డ్ కప్ గెలుస్తాము! ‘రండి’ అని కెప్టెన్ హెచ్చరించాడు

2021 టీ 20 వరల్డ్ కప్ గెలవడంలో మాజీ విజేతలు ఇండియా, ఇంగ్లాండ్ మరియు వెస్టిండీస్ ముందున్నాయి. కానీ ఇప్పుడు ఈ జట్లన్నీ మరొక జట్టు పట్ల జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

ముంబై, అక్టోబర్ 17:  టీ 20 ప్రపంచకప్ ఈరోజు (అక్టోబర్ 17) ప్రారంభం కానుంది. ఈ ప్రపంచ కప్ యొక్క ప్రధాన రౌండ్ 12 దేశాలలో జరుగుతుంది. ఈ ప్రపంచ కప్ టైటిల్ కోసం మాజీ విజేతలు ఇండియా, ఇంగ్లాండ్ మరియు వెస్టిండీస్ ముందున్నాయి. కానీ ఇప్పుడు ఈ జట్లన్నీ మరొక జట్టు పట్ల జాగ్రత్తగా ఉండాలి. ఎందుకంటే, ఈ దేశ కెప్టెన్ ప్రపంచ కప్ ప్రారంభానికి ముందు మేము విజేతలుగా ఉంటామని ప్రకటించాడు.

ఆస్ట్రేలియా పరిమిత ఓవర్ల కెప్టెన్ ఆరోన్ ఫించ్ మా జట్టు ప్రపంచ కప్ గెలవడానికి సిద్ధంగా ఉందని ప్రకటించాడు. అక్టోబర్ 23 నుంచి దక్షిణాఫ్రికాతో ఆస్ట్రేలియా తొలి మ్యాచ్ జరగనుంది. ఈ ప్రపంచకప్‌కు ముందు ఆస్ట్రేలియా వెస్టిండీస్ మరియు బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన టీ 20 సిరీస్‌ను కోల్పోయింది. ఈ ఓటమి తర్వాత కూడా ఫించ్ ప్రపంచకప్ గెలవాలనే విశ్వాసం అలాగే ఉంది.

“మాకు ఈ ట్రోఫీ లేదు” అని ఫించ్ ICCC Cricket.com కి చెప్పాడు. మేము చాలా సార్లు దీనికి దగ్గరగా వచ్చాము. కాబట్టి ఈ టోర్నమెంట్ గెలవడం మాకు పెద్ద విషయం అవుతుంది. ‘ 2007 లో సెమీ ఫైనల్స్‌లో ఆస్ట్రేలియా చేతిలో భారత్ ఓడిపోయింది. అతను 3 సంవత్సరాల తరువాత ఫైనల్‌లో ఇంగ్లాండ్ చేతిలో ఓడిపోయాడు. 2012 లో వెస్టిండీస్ అతడిని నిలిపివేసింది.

ఇండియా-పాకిస్తాన్ మ్యాచ్ రోజు సానియా మీర్జా ఏం చేస్తుంది? వీడియోని షేర్ చేయడానికి ప్లాన్ చేయండి

“ఈ ప్రపంచకప్‌లో ఆడటం మాకు నమ్మకంగా ఉంది” అని ఫించ్ చెప్పాడు. మా టీమ్ చాలా టి 20 క్రికెట్ ఆడింది. ప్రతి జట్టు మ్యాచ్ గెలవగలదు. అలాగే, అన్ని జట్లలో మ్యాచ్ విన్నర్ ఆటగాళ్లు ఉన్నారని నాకు తెలుసు. మేము సరైన సమయంలో సరైన పని చేయాలనుకుంటున్నాము.

ఆస్ట్రేలియా షెడ్యూల్

టీ 20 ప్రపంచకప్ సూపర్ 12 లో గ్రూప్ 1 లో ఆస్ట్రేలియా ఉంది. ఆస్ట్రేలియా తొలి మ్యాచ్ అక్టోబర్ 23 న దక్షిణాఫ్రికాతో జరగనుంది. రెండవ మ్యాచ్ అక్టోబర్ 28 న క్వాలిఫైయింగ్ రౌండ్ నుండి గెలిచిన జట్టుతో జరుగుతుంది. అక్టోబర్ 30 న ఆస్ట్రేలియా ఇంగ్లాండ్‌తో ఆడనుంది. నవంబర్ 4 న మళ్లీ క్వాలిఫయర్స్ ఆడతారు. చివరి మ్యాచ్ నవంబర్ 6 న వెస్టిండీస్‌తో జరగనుంది.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...