Sunday, January 23, 2022

Janaki Kalaganaledu 18 Oct Today Episode : తన అంతరాత్మ మాటను నమ్మిన జ్ఞానాంబ.. జానకి, రామా విషయంలో ఏ నిర్ణయం తీసుకుంటుంది?


Advertisement

Janaki Kalaganaledu 18 Oct Today Episode : జానకి కలగనలేదు సీరియల్ ఈరోజు ప్రసారం కాదు. సీరియల్ తిరిగి సోమవారం ప్రసారం అవుతుంది. జానకి కలగనలేదు సీరియల్ 18 అక్టోబర్, 2021 సోమవారం ఎపిసోడ్ హైలైట్స్ ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం. జానకి చదువు విషయం తెలుసుకున్నా కూడా జానకిని ఏమీ అనలేదు జ్ఞానాంబ. అంతే కాదు తను తెచ్చిన చీర కట్టుకొని జానకి బర్త్ డే వేడుకలకు హాజరు అవుతుంది జ్ఞానాంబ. కానీ.. హుషారుగా ఉండదు. ఏదో బాధపడుతూ ఉంటుంది. తనకు కేక్ తినిపించబోయినా కూడా వద్దు.. ముందు రామాకు తినిపించు అని చెబుతుంది.

Janaki Kalaganaledu 18 Oct Today Episode : తన అంతరాత్మ మాటను నమ్మిన జ్ఞానాంబ.. జానకి, రామా విషయంలో ఏ నిర్ణయం తీసుకుంటుంది?
Janaki kalaganaledu 17 october 2021 episode highlights


ఆ తర్వాత తెల్లారాక.. గోవిందరాజును జానకిని తెగ పొగుడుతాడు. జానకి లాంటి కోడలు దొరకడం తమ అదృష్టం అని అంటాడు. జ్ఞానాంబ మాత్రం ఏం మాట్లాడదు. జ్ఞానాంబ ఇంకా బాధపడుతూనే ఉంటుంది. మామయ్య గారు ట్యాబ్లెట్ వేసుకోండి.. అని చెబుతుంది. షుగర్ ట్యాబ్లెట్ వేసుకోండి.. నేను చాయ్ తీసుకొస్తా అని చెబుతుంది. ఇంతలో రామా.. కొట్టుకు వెళ్లబోతుండగా ఒరేయ్ రామా.. జానకి చాయ్ చేస్తుంది.. తాగిపో అని చెబుతాడు. ఇవన్నీ చూసి మల్లికకు అస్సలు నచ్చదు.

Janaki Kalaganaledu 18 Oct Today Episode : తన అంతరాత్మతో మాట్లాడిన జ్ఞానాంబ

జానకి కిచెన్ కు వెళ్లి చాయ్ పెడుతుంది. ఇంతలో అక్కడికి రామా వస్తాడు. ఏమైంది అని అడుగుతుంది జానకి. చాయ్ తాగి వెళ్లమని నాన్న చెప్పాడు అంటాడు. ఇక.. తన రొమాన్స్ ను స్టార్ట్ చేస్తాడు రామా. మరి.. మరి.. అంటూ తన చేతులను తాకేందుకు ప్రయత్నిస్తాడు. కానీ.. జానకి మాత్రం వద్దని వారిస్తుంటుంది. మొత్తం మీద ఇద్దరూ కాసేపు సరసాలు ఆడుకుంటారు.

Janaki kalaganaledu 17 october 2021 episode highlights
Janaki kalaganaledu 17 october 2021 episode highlights

మరోవైపు తన అంతరాత్మతో జ్ఞానాంబ మాట్లాడుతుంది. అల్లారుముద్దుగా పెంచుకున్న కొడుకు, బంగారం లాంటి నూరేళ్ల జీవితం.. అన్నింటికి మించి పెద్దకొడుకు అంటే పంచప్రాణాలు.. అని జ్ఞానాంబ అంతరాత్మ అడుగుతుంది. భయపడటంలో అర్థం ఉంది. కానీ భయపడినట్టు జరుగుతుంది అని అనుకోవడంలోనే అర్థం లేదు.. అని మరో అంతరాత్మ అంటుంది. ఒకసారి సొంత తమ్ముడి విషయంలో ఎదురుదెబ్బ తగిలాక కూడా భయపడకపోతే.. జాగ్రత్త పడకపోతే ఎలా? అని అంటుంది మరో అంతరాత్మ.


ఎప్పుడో ఒకసారి అలా జరిగిందని ఎల్లప్పుడూ అలాగే జరుగుతుందా? అని మరో అంతరాత్మ అంటుంది. తమ్ముడి విషయంలో జరిగిందే కొడుకు విషయంలో జరగదని నమ్మకం ఏంటి? అని ప్రశ్నిస్తుంది. జరగదు.. జరగదంటే జరగదు.. అని చెబుతుంది అంతరాత్మ. దీన్నిబట్టి జ్ఞానాంబ ఏ నిర్ణయం తీసుకుంటుందో వేచి చూడాల్సిందే.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...