Wednesday, January 26, 2022

Samantha : ఆ హాస్పిట‌ల్‌కు స‌మంత‌.. ఎందుకంటే..? | The Telugu News


Samantha : బ్యూటిఫుల్ హీరోయిన్ సమంత.. తన భర్త, హీరో నాగచైతన్యతో విడిపోయినట్టు ప్రకటించిన విషయం తెలిసిందే. అప్పటి నుంచి సోషల్ మీడియాలో అనేక సందర్భాల్లో వివిధ రకాల ఎమోషన్ పోస్టులు పెడుతూ అందరి దృష్టిని తన వైపు తిప్పుకుంది సామ్. అయితే వీరిద్దరు విడిపోయిన విషయం టాలీవుడ్‌లో అనేక చర్చలకు దారి తీసింది. చాలా రూమర్స్ సైతం వచ్చాయి. అయినా వాటిని సామ్ పెద్దగా పట్టించుకోలేదు. వాటిపై ఎక్కువగా స్పందించలేదు. అప్పటి నుంచి ఈ అమ్మడు బయట ఎక్కడా కనిపించలేదు.

Samantha Went to Veterinary Hospital

Samantha : వాటికోసమే…

అయితే సామ్ తాజాగా వెటర్నరీ క్లినిక్‌లో దర్శనమిచ్చింది. తన పెంపుడు కుక్కల కోసం సామ్ అక్కడికి వచ్చిదట. వాటికి అక్కడ హెల్త్‌చెకప్ చేయించింది. ఆ పెంపుడు కుక్కలంటే సామ్‌కు ఎంత ఇష్టమో స్పెషల్‌గా ప్రస్తావించే అవసరం లేదు. ఆ కుక్క పిల్లలే తన బిడ్డలు అంటూ చెబుతున్న సామ్.. వాటిని ప్రాణానికి ప్రాణంలా చూసుకుంటున్నది. ఆ కుక్క పిల్లలతో కలిసి వెటర్నరీ ఆస్పత్రికి వెళ్లిన సామ్.. అక్కడ వాటికి హెల్త్ పరీక్షలు చేయించింది. అందుకు సంబంధించిన ఫొటోలు ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. ఇదిలా ఉండగా సామ్, నాగచైతన్యతో కలిసి ఏమాయ చేశావే.. సినిమాలో నటించి వెండితెరకు పరిచయమైంది. అప్పటి వరకు హిట్స్ కోసం పరితపిస్తున్న నాగచైతన్య..

Samantha Went to Veterinary Hospital
Samantha Went to Veterinary Hospital

ఈ సినిమాతో మంచి హిట్ అందుకున్నాడు. ఆ తర్వాత వీరిద్దరు కలిసి ఆటోనగర్ సూర్య, మనం, మజిలి వంటి చిత్రాల్లో నటించారు. ముందునుంచే ప్రేమలో ఉన్న వీరు పెండ్లి చేసుకుని కొత్త జర్నీ స్టార్ట్ చేశారు. కానీ రెండేండ్లకే ఆ జర్నీకి బ్రేక్ పడింది. ఇందుకు సంబంధించి వీరిద్దరు ఒక్కోలా స్పందించారు. కానీ విడిపోవడానికి గల కారణాలు మాత్రం వెల్లడించలేదు. ఇక వీరిద్దరు విడిపోయాక ప్రస్తుతం ఎవరి లైఫ్‌లో వారు బిజీగా ఉండాలని నిర్ణయించుకున్నారు. ఇప్పటి వరకు తాను తదుపరి సినిమాల గురించి సామ్ ఎలాంటి ప్రకటన చేయలేదు. సామ్.. ఇప్పటి వరకు ప్రకటించిన ప్రాజెక్టుల్లో శాకుంతలం మావీయే చివరిది. సామ్ తదుపరి ప్రాజెక్టుల విషయాలపై ఆమె ఫ్యాన్స్ ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

Related Articles

గుప్పెడంత మనసు జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: దేవయానికి భారీ షాక్, జగతిని చూసి ఉప్పొంగిన మహేంద్ర మనసు

గుప్పెడంతమనసు జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్ ధరణికి కాల్ చేసి మాట్లాడిన జగతి..ఫుడ్ విషయంలో తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు చెబుతుంది. ఆ ఫోన్ కాల్ విన్న గౌతమ్...మీరు...

Covid 19 : మెగాస్టార్ చిరంజీవికి కరోనా పాజిటివ్..!

థ‌ర్డ్ వేవ్ ప్ర‌భావం చాలా ఎక్కువ‌గా ఉంది. సామాన్యులు, సెల‌బ్రిటీలు చాలా మంది క‌రోనా బారిన ప‌డుతున్నారు. తెలుగు సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో చాలా మంది ప్ర‌ముఖులు క‌రోనా ఎఫెక్ట్‌కి గుర‌య్యారు....

‘ఆజాద్.. గులాం కాదు’: సహచరుడికి పద్మ అవార్డుపై జైరాం రమేశ్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు

ప్రధానాంశాలు:పరోక్షంగా ఆజాద్‌ను బానిస అంటూ వ్యాఖ్యలు.అవార్డు తిరస్కరించిన బెంగాల్ మాజీ సీఎం.కాంగ్రెస్‌ అధినేత్రికి లేఖ రాసినవారిలో ఆజాద్.మంగళవారం కేంద్రం ప్రకటించిన పద్మ పురస్కారాల్లో సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత గులాంనబీ ఆజాద్‌కు పద్మభూషణ్...

Latest Articles

గుప్పెడంత మనసు జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: దేవయానికి భారీ షాక్, జగతిని చూసి ఉప్పొంగిన మహేంద్ర మనసు

గుప్పెడంతమనసు జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్ ధరణికి కాల్ చేసి మాట్లాడిన జగతి..ఫుడ్ విషయంలో తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు చెబుతుంది. ఆ ఫోన్ కాల్ విన్న గౌతమ్...మీరు...

Covid 19 : మెగాస్టార్ చిరంజీవికి కరోనా పాజిటివ్..!

థ‌ర్డ్ వేవ్ ప్ర‌భావం చాలా ఎక్కువ‌గా ఉంది. సామాన్యులు, సెల‌బ్రిటీలు చాలా మంది క‌రోనా బారిన ప‌డుతున్నారు. తెలుగు సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో చాలా మంది ప్ర‌ముఖులు క‌రోనా ఎఫెక్ట్‌కి గుర‌య్యారు....

‘ఆజాద్.. గులాం కాదు’: సహచరుడికి పద్మ అవార్డుపై జైరాం రమేశ్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు

ప్రధానాంశాలు:పరోక్షంగా ఆజాద్‌ను బానిస అంటూ వ్యాఖ్యలు.అవార్డు తిరస్కరించిన బెంగాల్ మాజీ సీఎం.కాంగ్రెస్‌ అధినేత్రికి లేఖ రాసినవారిలో ఆజాద్.మంగళవారం కేంద్రం ప్రకటించిన పద్మ పురస్కారాల్లో సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత గులాంనబీ ఆజాద్‌కు పద్మభూషణ్...

Russia-Ukraine Conflict: రష్యా-ఉక్రెయిన్ బార్డర్‌లో తీవ్ర ఉద్రిక్తతలు..ఎప్పుడు ఏమైనా జరగొచ్చు: పెంటగాన్

రష్యా, ఉక్రెయిన్ ఎపిసోడ్‌లో కీలక అప్‌డేట్‌ ఇది. ఆ రెండు దేశాల మధ్య ఎప్పుడు ఏమైనా జరగొచ్చు...

కార్తీకదీపం జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: కార్తీక్ పై మోనిత కుట్రని డాక్టర్ భారతి కనిపెట్టేసిందా..

కార్తీకదీపం జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్రుద్రాణి మనుషులు మన ఇంటి నుంచి వెళుతూ మీ నాన్న జాగ్రత్త అంటూ వెళ్లారని పిల్లలు చెప్పడంతో దీప...