Sunday, January 23, 2022

Sreemukhi : పొట్టి బట్టల్లో శ్రీముఖి రచ్చ.. మొత్తానికి అలా రాత్రి పూట ఎంజాయ్ | The Telugu News


Sreemukhi శ్రీముఖి Sreemukhi సోషల్ మీడియాలో చేసే అందాల ఆరబోత మామూలుగా ఉండదు. తన భారీ అందాలను శ్రీముఖి ప్రదర్శిస్తే ఎవ్వరైనా షాక్ అవ్వాల్సిందే. మొన్నటికి మొన్న సైమా ఈవెంట్‌లో శ్రీముఖి తన భారీ ఎద అందాలను ప్రదర్శించింది. ఎన్నడూ లేనట్టుగా క్లీవేజ్ షోతో కాకరేపింది. శ్రీముఖి మామూలుగా తన గ్యాంగుతో కలిసి నెట్టింట్లో సందడి చేస్తుంటుంది.తన తమ్ముడు శుశ్రుత్, ఆర్జే చైతూ, మరో లేడీ ఫ్రెండ్ ఇలా అందరూ కలిసి హల్చల్ చేస్తుంటుంది.

Sreemukhi Wednesday Night Party

గత వారం వీరంతా కలిసి హైద్రాబాద్‌లోని కొంపల్లిలో ఓ ఫాంహౌస్‌లో రచ్చ చేశారు. అక్కడి స్విమ్మింగ్ పూల్‌లో వీరు చేసిన అల్లరి మామూలుగా లేదు. శ్రీముఖి సోదరుడు శుశ్రుత్, ఆర్జే చైతూ ముందుగా స్విమ్మింగ్ పూల్‌లోకి దూకేశారు. అనంతరం శ్రీముఖి అందులోకి అడుగుపెట్టేసింది. చల్లగా ఉండటం.. నీళ్లలో దిగేందుకు భయపడింది. అలా మొత్తానికి గోవాలో ఎంజాయ్ చేసినట్టుగా ఫీలైంది శ్రీముఖి. తాజాగా ఆమె వెడ్ నెస్ నైట్ అంటూ ఫుల్లుగా ఎంజాయ్ చేసినట్టు కనిపిస్తోంది.

Sreemukhi అర్దరాత్రి శ్రీముఖి హల్చల్

Sreemukhi Wednesday Night Party
Sreemukhi Wednesday Night Party

అర్దరాత్రి వరకు బాగానే తిరిగినట్టు కనిపిస్తోంది. పొట్టి బట్టల్లో శ్రీముఖి బయటకు వచ్చేసింది. అయితే ఈ సారి మాత్రం తన సోదురుడు శుశ్రుత్ వెంటలేనట్టు కనిపిస్తోంది. మొత్తానికి శ్రీముఖి ఉద్దేశ్యం ఏంటో గానీ ఈ మధ్య అందాల ఆరబోతకు ఎక్కువ ప్రాధాన్యతనిస్తోంది. అసలే వెండితెర మీద శ్రీముఖికి అంతగా అవకాశాలు రావడం లేదు. చివరగా క్రేజీ అంకుల్ అనే సినిమా వచ్చింది. అలాంటి బీ గ్రేడ్ చిత్రంలో నటించడంతో శ్రీముఖి పరువుపోయింది.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...