Sunday, January 23, 2022

Bheemla Naik : పవన్ ఫ్యాన్స్‌కు దసరా బొనాంజా.. భీమ్లానాయక్ నుంచి మరో ప్రొమో సాంగ్..! | The Telugu News


Bheemla Naik : దసరా పండుగను పురస్కరించుకుని పవర్ స్టార్ అభిమానులకు భీమ్లా నాయక్ చిత్ర బృందం శుభవార్త చెప్పింది. ‘భీమ్లా నాయక్’ మూవీ నుంచి మరో ప్రొమో సాంగ్‌ రిలీజ్ అయ్యింది. ఇందులో హీరో పవన్ కళ్యాణ్, నిత్యా మీనన్ లపై ఈ పాటను చిత్రీకరించినట్టు తెలుస్తోంది. ‘అంత ఇష్టం’ అంటూ మొదలయ్యే పల్లవి పవన్ అభిమానులను విశేషంగా ఆకట్టుకుంటున్నట్టు తెలిసింది. ఈ ప్రొమో సాంగ్ విడుదలైన నిమిషాల్లోనే సోషల్ మీడియాలో తెగ వైరల్ అయ్యింది.

Bheemla Nayak AnthaIstam Song

Bheemla Naik : భీమ్లాతో రికార్డులు బ్రేక్ అంటున్న ఫ్యాన్స్

మళయాళ సూపర్ హిట్ మూవీ ‘అయ్యప్పనుమ్ కోషియమ్‌’ తెలుగు అనువాదంగా ‘భీమ్లా నాయక్’ సినిమా రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. సాగ‌ర్ కె చంద్ర డైరెక్షన్‌లో వస్తున్న ఈ మూవీకి పవన్‌కు ప్రతినాయకుడిగా దగ్గుబాటి రానా నటిస్తున్నాడు. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్ర‌మ్ స్క్రీన్ ప్లేను అందిస్తున్నట్టు తెలిసింది. ఇందులో ‘భీమ్లా నాయక్‌’ అనే పవర్ ఫుల్ పోలీస్ ఆఫీసర్‌ రోల్‌లో పవన్ కనిపించనున్నాడని టాక్.

భీమ్లా నాయక్ సితార ఎంటర్‌టైన్మెంట్ బ్యానర్‌పై భారీ రేంజ్‌లో నిర్మాణమవుతోంది. పవన్ సరసన నిత్యా మీనన్ యాక్ట్ చేస్తోంది. ప్రస్తుతం షూటింగ్ శరవేగంగా సాగుతోంది. ఏదైమైనా భీమ్లానాయక్ మూవీ గత నాన్ బహుబలి రికార్డులను మరోసారి తిరగరాస్తుందని అభిమానులు గంపెడాశలతో ఉన్నారు.

Related Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

Latest Articles

మూడో వ‌న్డే కూడా పాయే… క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసిన సౌతాఫ్రికా

టీమిండియా ప‌రాజ‌యాల ప‌రంప‌ర కొన‌సాగుతూనే ఉంది.. జ‌ట్టులో మార్పుల ఎఫెక్టేనో.. లేదా విదేశీ గ‌డ్డ‌పై ఆడ‌లేక‌పోయారో.. లేక కోవిడ్ టెన్ష‌న్ ఏమైనా ప‌ట్టుకుందో తెలియ‌దు కాని.. మ‌న వాళ్లు ప్ర‌తీ మ్యాచ్‌లోనూ...

‘పుష్ప’ మేనియా.. తగ్గేదే లేదంటున్న బంగ్లా క్రికెట‌ర్‌..

ఇప్పుడు ఎక్క‌డా చూసినా.. చిన్న నుంచి పెద్ద వ‌ర‌కు.. సంద‌ర్భం ఏదైనా కావొచ్చు త‌గ్గేదే లే అంటూ డైలాగ్ వ‌దులుతున్నారు.. అదంతా పాన్ ఇండియా మూవీ ఈ మ‌ధ్యే విడుద‌ల పుష్ఫ...

RC 15లో శ్రీకాంత్.. క్యారెక్టర్ గురించి ఆసక్తికరమైన వ్యాఖ్యలు !

మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌, స్టార్ డైరెక్ట‌ర్ శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రూపొందుతోన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఈ సినిమా వ‌ర్కింగ్ టైటిల్ . బాలీవుడ్...

UP Elections: యూపీలో బీజేపీకి మరో షాక్.. ఎస్పీలో చేరిన ఫతేహాబాద్‌ ఎమ్మెల్యే జితేంద్ర వర్మ

fatehabad mla Jitendra varma: అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గరపడుతున్న కొద్ది పార్టీల్లో అసమ్మతినేతల తాకిడి ఎక్కువవుతోంది....

Nandamuri Bala Krishna : ‘అఖండ’ OTT రికార్డ్.. నందమూరి ఫ్యాన్స్‌కి ట్రీట్!

నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌, బోయపాటి శ్రీను కాంబినేష‌న్‌లో రూపొందిన హ్యాట్రిక్ మూవీ ‘అఖండ‌’. ద్వారకా క్రియేష‌న్స్ బ్యాన‌ర్‌పై మిర్యాల ర‌వీంద‌ర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఓ వైపు కోవిడ్ ప‌రిస్థితులు.. మ‌రో...