Friday, January 28, 2022

Hyper adi : బిగ్‌బాస్‌ సీజన్- 5లో హైపర్ ఆది రెమ్యూనరేషన్ తెలిస్తే షాక్ అవ్వాల్సిందే.. | The Telugu News


Hyper adi : తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో ఇప్పుడున్న బుల్లితెర కమెడియన్స్‌కు క్రేజ్ మాములుగా లేదు. వారు వేసే పంచులకు నవ్వు ఆపుకోవాలనుకున్నా సాధ్యం కాదంటే అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఆ రేంజ్‌లో ఉంటుంది మరీ వాళ్ల కామెడీ. జబర్దస్త్ షో ద్వారా వీరు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో చాలా పాపులర్ అయ్యారు. అలాంటి కమెడియన్స్‌లో హైపర్ ఆది ఒకరు. అదిరిపోయే కామెడీ చేస్తుంటాడు. తన స్కిట్ వస్తున్నంతసేపు నవ్వకుండా ఉండలేరు. ఇటీవల ఆది బిగ్‌బాస్ -5 సీజన్‌లో ఎంట్రీ ఇచ్చాడు.

Hyper Adi in bigg boss 5 police getup

బిగ్‌బాస్‌లో పార్టిసిపేట్ చేస్తున్న కంటెస్టెంట్స్‌ను ఇన్వెస్టిగేషన్ పేరుతో ఆటాడుకున్నాడు. కొందరికి హింట్స్ ఇస్తే.. మరికొందరికి చురకలు అంటించాడు. ఇంకొందరు గేమ్ షో‌లో చాలా బాగా ప్రదర్శన చూపుతున్నారని మెచ్చుకున్నాడు. దసరా స్పెషల్ ఈవెంట్‌‌లో కనిపించిన హైపర్ ఆది అందరినీ తన కామెడీ టైమింగ్‌తో అలరించాడు. ఏకంగా 3 గంటలకు పైగానే సాగిన సండే ఈవెంట్‌లో ఎవరికి వాళ్లు తమ రోల్‌ను బాగానే పోషించినా.. కేవలం 30 నిమిషాల నిడివితో హైపర్ ఆది ఆ ఈవెంట్‌లో సింహభాగాన్ని పోషించాడనడంలో అతిశయోక్తి లేదు.

Hyper Adi in bigg boss 5 police getup
Hyper Adi in bigg boss 5 police getup

కేవలం 25 మినట్స్ పాటు సాగిన హైపర్ ఆది ఎపిసోడ్ బాగా పేలిందని చెప్పవచ్చు. ఇందుకోసం స్టార్ మా నిర్వాహకులు ముందుగానే హైపర్ ఆదితో ఒక ఒప్పందం కుదుర్చుకుని.. భారీ రెమ్యూనరేషన్ ఇచ్చినట్టు తెలిసింది. అంతేకాకుండా, బిగ్‌బాస్ షోను రోజు ఫాలో అవ్వాలనే నిబంధన కూడా పెట్టినట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది. బిగ్‌బాస్ సీజన్ -5లో తీసుకున్న రెమ్యూనరేషన్‌కు ఆది న్యాయం చేశాడని తెలుస్తోంది. కంటెస్టెంట్స్‌పై బాగానే పంచులు వేసినట్టు చెప్పుకుంటున్నారు. అయితే, ఈ సీజన్‌లో హైపర్ ఆది ఏకంగా రూ. 2 లక్షల వరకు పారితోషికం తీసుకున్నట్టు తెలిసింది. అతను వేసిన పంచులు, కామెడీ టైమింగ్ బాగా రావడంతో చివరి ఎపిసోడ్‌కు సైతం హైపర్ ఆదిని పిలువనున్నట్టు కథనాలు వినిపిస్తున్నాయి.

Related Articles

TTD Darshan Tickets: శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్‌న్యూస్.. మరికాసేపట్లో దర్శన టికెట్లు విడుదల..

TTD Special Darshan Tickets: తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకోవాలని ఎదురు చూస్తున్న భక్తులకు తిరుమల తిరుపతి దేవస్థానం ...

సామి సామి… ఇంత ప్రేమ ఏంది సామి… రష్మిక గ్రాటిట్యూడ్!

<p>'పుష్ప: ద రైజ్' సినిమా చాలా మందికి నచ్చింది. పుష్ప&zwnj;రాజ్&zwnj;గా న&zwnj;టించిన&zwnj; ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, పుష్పరాజ్ ప్రేయసి శ్రీవల్లి పాత్రలో నటించిన నేషనల్ క్రష్ రష్మికా మందన్నా కూడా...

Good Luck Sakhi Twitter Review: ఫస్ట్ టాక్ ఎలా ఉందంటే..

'మహానటి' సినిమాతో భారీ క్రేజ్ కూడగట్టుకున్న లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రాలకు అడ్రస్‌గా నిలుస్తోంది. ఆమె ప్రధాన పాత్రలో నటించిన కొత్త సినిమా ''. ఈ సినిమాలో ఆది పినిశెట్టి, జగపతి...

Latest Articles

TTD Darshan Tickets: శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్‌న్యూస్.. మరికాసేపట్లో దర్శన టికెట్లు విడుదల..

TTD Special Darshan Tickets: తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకోవాలని ఎదురు చూస్తున్న భక్తులకు తిరుమల తిరుపతి దేవస్థానం ...

సామి సామి… ఇంత ప్రేమ ఏంది సామి… రష్మిక గ్రాటిట్యూడ్!

<p>'పుష్ప: ద రైజ్' సినిమా చాలా మందికి నచ్చింది. పుష్ప&zwnj;రాజ్&zwnj;గా న&zwnj;టించిన&zwnj; ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, పుష్పరాజ్ ప్రేయసి శ్రీవల్లి పాత్రలో నటించిన నేషనల్ క్రష్ రష్మికా మందన్నా కూడా...

Good Luck Sakhi Twitter Review: ఫస్ట్ టాక్ ఎలా ఉందంటే..

'మహానటి' సినిమాతో భారీ క్రేజ్ కూడగట్టుకున్న లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రాలకు అడ్రస్‌గా నిలుస్తోంది. ఆమె ప్రధాన పాత్రలో నటించిన కొత్త సినిమా ''. ఈ సినిమాలో ఆది పినిశెట్టి, జగపతి...

Vikrant Rona: కరోనా ఎఫెక్ట్.. వెనక్కు తగ్గిన మరో పాన్ ఇండియా సినిమా..

కరోనా (Corona virus) కారణంగా సినిమా పరిశ్రమ (Cinema Industry) మరోసారి సంక్షోభంలో చిక్కుకునే పరిస్థితి వచ్చింది. ఇప్పటికే...

Horoscope Today: ఈరోజు ఈ రాశివారికి ధనలాభం కలుగుతుంది.. నేటి రాశి ఫలితాలు ఎలా ఉన్నాయంటే..

Horoscope Today (28-01-2022): ఈరోజులో కొత్త పనులను, శుభకార్యాలు, ప్రయాణాలు, ఇలా ఏది మొదలు పెట్టాలన్నా చాలామంది మంచి...