Friday, January 28, 2022

న‌ల్గోండ జీల్లా లో దుర్మార్గుడు రాజు నిందితుడు కేమేరాలో ? సీ సీటీవి విడియో ? | The Telugu News


Raju : సైదాబాద్ సింగ‌రేణి కాల‌నిలో 6 ఏళ్ళ బాలిక అయిన చైత్రా పై అతి కీరాత‌కంగా హ‌త్యాచారం , మ‌ర్డ‌ర్ ఎటేమ్ చేసి ఆ చిన్నారిని పోట్ట‌న‌పేట్టుకున్నాడు ఆ దుర్మార్గుడు ( సైకో ) . ఆ చిన్నారి త‌ల్లిదండ్రుల‌కు క‌డుపుసోకంన‌కు గురిచేసాడు ఆ ప‌శువు . ఆ నిందితుడు ప‌ల్ల‌కోండ‌ రాజు కోసం పోలిసులు ముమ్మ‌రంగా గాలింపు చ‌ర్య‌లు చేప‌ట్టి జ‌ల్లేడ వేసి వేత‌గ‌డం మొద‌లు పేట్టారు .చిన్నారికి జ‌రిగిన గోర‌మైన విషాధం తెలుగు రాష్టాల‌ను క‌భ‌లించించివేసింది.ఆ కిరాత‌కుడు పోను వాడ‌క‌పోవ‌డంతో ఆ నిందితుడిని ప‌ట్టుకోవ‌డం చాలా క‌ష్టంగా మారింది పోలిసుల‌కు . న‌గ‌రంల‌లో ప్ర‌దాన హైవేల్లోని సీసీటీవి పుటేజీల‌ను క్షున్నంగాప‌రిశిలిస్తున్నారు . బారి ఏత్తున గాలింపు చ‌ర్య‌లు మొద‌లు పేట్టారు పోలిసులు .

Nalgonda District in Rapist Raju present

Raju : ఆ నిందుతుడిని ఆచుకికోర‌కు ఆటోల‌కు ,బ‌స్సుల‌కు ఆ నిందితుడి పోటోల‌ను ప్రింటువేసి అతికించారు . ఆ దుర్మార్గుడు ఆచూకి తేలియ‌గానే పోన్ చేయ‌మ‌ని పోన్ నేంబ‌ర్స్ ఇచ్చారు . వాహ‌న‌దారుల‌కు పోటోని చూపించి జ‌ల్లేడ ప‌డుతున్నారు .టేక్నిక‌ల్ ఆదారంగా ఆ నిందితుడిని ప‌ట్టుకోవ‌డం చాలా క‌ష్ట‌త‌రంగా మారింది . కాని ఏంత ప్ర‌య‌త్నం చేసిన‌కూడా ఆ దుర్మార్గుడు ఆచూకి మాత్రం అంతుచిక్క‌డంలేదు . ప‌లు ప్రాంతాల‌లో , జీల్లాల‌లో , వైన్ షాపుల దెగ్గ‌ర , క‌ల్లు దూకానంల దెగ్గ‌ర ,పూట్ పాత్ , న‌గ‌రంలో ప్ర‌తిచోట ముమ్మ‌రంగా గాలింపు చ‌ర్య‌లు చేప‌ట్టారు . అత‌డు ఏక్కువ గా జుట్టును పేంచుకోని ఉన్నాడు . అయితే ప‌రారిలో ఉన్న నింతితుడు తనని ఎవ్వ‌రు గ‌ర్తు ప‌ట్ట‌కుండా ఉండాల‌ని గుండు చేయించుకున్నా స‌రే అత‌డిని గుర్తు ప‌ట్టుట‌కు గుండు చేస‌కున‌ట్లు ఒక పోటోను , జుట్టుతో ఉన్న ఒక పోటోను సోష‌ల్ మిడియాలో అప్లోడ్ చేసి విశృతంగా ప్ర‌చారం చేస్తున్నారు .అయితే ఇది ఇలా ఉండ‌గా నిందితుడు న‌డుచుకుంటు వేలుతు ఉప్ప‌ల్లో ఒక వైన్ షాప్ వ‌ద్ద ఆగిన‌ట్టుగా సీసీటీవి పూటేజిలో రీకార్డ్ అయిన‌ట్టు తెలుస్తుంది . అక్క‌డే త‌న చేతిలో ఉన్న క‌వ‌ర్ ను ప‌డేసిన‌ట్టు చేబుతున్నారు సీసీటీవి పూటేజి ద్వారా.

Nalgonda District in Raju present
Nalgonda District in Raju present

Raju : ప్ర‌స్తుతం ఉమ్మ‌డి న‌ల్ల‌గోండా జీల్లాలో తిర‌గుతూ క‌నిపించిన‌ట్టుగా ప్ర‌చారం జ‌రుగుతుంది . విజ‌య‌వాడ హైవేలోని చౌట‌ప్ప‌ల్ మండ‌లం పంతంగి టోల్గేట్ వ‌ద్ద న‌డుచుకుంటు వేలుతున‌ట్లు గా సీసీటీవాలో రీకార్డ్ అయింది . అత‌డు నిందితుడైన అచ్చం రాజులాగానే ఉంన్నాడ‌ని చెబుతున్నారు . నిందితుడు గ‌డ్డం , జుట్టును ముడి వేసుకోని క‌వ‌ర్ ప‌ట్టుకోని వేలుతున్న ఫోటోలు బ‌య‌ట‌కు వ‌చ్చాయి .

Nalgonda District in Raju present
Nalgonda District in Raju present

నిందితుడు ఉమ్మ‌డి న‌ల్ల‌గోండ జీల్లాలో తిరుగుతూన్నాడ‌ని ఒక నేటింజ‌న్ ట్వీట్ చేశాడు .ఆ పూటోలోని వ్య‌క్తి అచ్చం నిందితుడు రాజులా క‌నిపించ‌డంతో అత‌డే అయి ఉండ‌వ‌చ్చ‌ని ప‌లు అనుమానాలు వ్య‌క్తం చెస్తున్నారు . కాని నిందితుడు మాత్రం వీచ్చ‌ల విడిగా ఏ మాత్రం భ‌యం లేకూండా రోడ్ల పై తిరుగుతున్నాడు . అత‌డి ని ప‌ట్టుకోలేక పోతున్నారు పోలిసులు . అత‌డిని త్వ‌ర‌గా ప‌ట్టుకోని ఎన్ కౌంట‌ర్ చేసి చైత్రా కు ఆత్మ‌శాంతి ని చేకూర్చాల‌ని కోరుతూన్నాం . చైత్ర కుటుంబంకు వాడి చావు శుభ‌వార్త‌ను త్వ‌ర‌గా తెలుపాలి కోరుతున్నాము .

Related Articles

Samantha:పడిపోయినా లేచి నిల్చున్నాను.. వదిలేయాలని ఆలోచన వచ్చినా వదిలిపెట్టలేదు.. సమంత పోస్ట్ వైరల్..

ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఉన్న అగ్రకథాయికలలో సమంత (Samantha) ఒకరు. ఓవైపు వరుస సినిమాలతో ...

మొగిలయ్యకు కోటి రూపాయలు ప్రకటించిన కేసీఆర్

కేంద్ర ప్రభుత్వం ఇటీవలె దర్శనం మొగులయ్యకు పద్మ శ్రీ పురస్కారాన్ని అందించింది. తాజాగా సీఎం కేసీఆర్ దర్శనం మొగులయ్యకు కోటి రూపాయల రివార్డను ప్రకటించారు. పద్మశ్రీ దర్శనం మొగిలయ్య కు హైద్రాబాద్...

కేరళలో కరోనా విజృంభణ.. ఒక్కరోజులోనే 54 వేలకుపైగా కేసులు , 353 మంది మృతి

కేరళలో కరోనా ప్రభంజనం కొనసాగుతూనే ఉంది. గడచిన 24 గంటల్లో 54 వేల 537 కేసులు నమోదయ్యాయి. కరోనాతో 352 మంది చనిపొయారు. రాష్ట్రంలో కోవిడ్ బాధితుల సంఖ్య 58,81,133కి చేరుకుంది....

Latest Articles

Samantha:పడిపోయినా లేచి నిల్చున్నాను.. వదిలేయాలని ఆలోచన వచ్చినా వదిలిపెట్టలేదు.. సమంత పోస్ట్ వైరల్..

ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఉన్న అగ్రకథాయికలలో సమంత (Samantha) ఒకరు. ఓవైపు వరుస సినిమాలతో ...

మొగిలయ్యకు కోటి రూపాయలు ప్రకటించిన కేసీఆర్

కేంద్ర ప్రభుత్వం ఇటీవలె దర్శనం మొగులయ్యకు పద్మ శ్రీ పురస్కారాన్ని అందించింది. తాజాగా సీఎం కేసీఆర్ దర్శనం మొగులయ్యకు కోటి రూపాయల రివార్డను ప్రకటించారు. పద్మశ్రీ దర్శనం మొగిలయ్య కు హైద్రాబాద్...

కేరళలో కరోనా విజృంభణ.. ఒక్కరోజులోనే 54 వేలకుపైగా కేసులు , 353 మంది మృతి

కేరళలో కరోనా ప్రభంజనం కొనసాగుతూనే ఉంది. గడచిన 24 గంటల్లో 54 వేల 537 కేసులు నమోదయ్యాయి. కరోనాతో 352 మంది చనిపొయారు. రాష్ట్రంలో కోవిడ్ బాధితుల సంఖ్య 58,81,133కి చేరుకుంది....

పవన్ కళ్యాణ్‌ను మించి విజయ్‌కి రెమ్యూనరేషన్.. దిల్ రాజు లెక్కలు వేరే లెవెల్

దళపతి స్టార్డం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పని లేదు. విజయ్ సినిమాలు కోలీవుడ్‌లోనే కాకుండా సౌత్ అంతా కూడా ప్రభావాన్ని చూపుతుంటాయి. తమిళంలో తరువాత విజయ్‌కి తెలుగులో అత్యధిక మార్కెట్...

Viral Video: పెళ్లి చేసుకోవడానికి ఎంతో అందంగా ముస్తాబైన వధువు.. కానీ పాపం..

పెళ్లి అనేది ప్రతి ఒక్కరి జీవితంలో ముఖ్యమైన ఘట్టం. తమ వివాహాన్ని ఎంతో ఘనంగా జరుపుకోవాలని.. ...