Friday, January 28, 2022

KCR : సీఎం కుర్చీకి ఎసరు పెట్టినట్టేనా.. అందుకేనా హుజూరాబాద్ ఎన్నికల్లో టీఆర్ఎస్ ఈ వ్యూహాన్ని పన్నిందా..? | The Telugu News


హుజురాబాద్ ఉప ఎన్నిక కాదు గానీ .. తెరపైకి బోలెడన్న కథలు వినిపిస్తూనే ఉన్నాయి.. ఇద్దరు మిత్రుల మధ్య .. బైపోల్ రచ్చ .. ఇప్పుడు ఓ ఆసక్తికర చర్చకు కారణమవుతోంది.. ఈటెల రాజేందర్ బర్తరఫ్ వెనుక .. భూ కబ్జా కారణం కాదని, సీఎం కుర్చీకే ఎసరు పెట్టడమేనని ఓ వార్త ఇప్పుడు హల్ చల్ చేస్తోంది. అయితే దీనిపై ఈటెల రాజేందర్ తనదైన రీతిలో కౌంటర్ ఇచ్చారు..అయితే, ముఖ్యమంత్రి కుర్చీకి ఎసరు పెట్టేంత కుట్ర చేసింది తాను కాదని ఈటెల రాజేందర్ తేల్చి చెప్పారు… ముఖ్యమంత్రి కుర్చీకి ఎసరు పెడితే, కుమార్తెనో, కుమారుడో లేక మేనల్లుడికో అవకాశముంటుంది గానీ బడుగు బిడ్డను తానెందుకు, ఎలా పెడతానంటూ వ్యాఖ్యానించారు. ఈ వ్యాఖ్యలు తెలంగాణవ్యాప్తంగా రాజకీయ ప్రకంపనలు సృష్టిస్తున్నాయి..

kcr

ఈ వ్యాఖ్యల నేపథ్యంలో తెరపైకి బోలెడన్ని కథలు.. KCR

సీఎం కుర్చీ కోసం సీఎం కుటుంబంలోనే బోలెడన్ని కుట్రలు సాగుతున్నాయని, మేనల్లుడికి, కొడుక్కి మధ్య పొరపొచ్చాలు వచ్చాయని గతంలోనే కథనాలు వెల్లువెత్తాయి.. ఇప్పుడు ఈటెల రాజేందర్ వ్యాఖ్యలతో మళ్లీ అవన్నీ.. తెరపైకి వచ్చాయని టాక్ వినిపిస్తోంది. ఇదిలా ఉంటే, ఈటెల రాజేందర్ పైకి మేనల్లుడిని పంపడం వెనుక కూడా ఒక్క దెబ్బకు రెండు పిట్టలు అన్న వ్యూహం ఉందని వార్తలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఒకవేళ హుజూరాబాద్ లో ఓడిపోతే, దీనికి మేనల్లుడిని బాధ్యుడిని చేసి, పక్కనపెట్టేయాలన్నది సీఎం యోచనగా ఓ కథనం వినిపిస్తోంది. దీంతో గెలుపు చాలా అవసరమని, లేకుంటే, భవిష్యత్ ప్రశ్నార్థకం కానుందని.. అందుకే ఈటెల రాజేందర్ పై రకరకాల వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారని విశ్లేషకులు కూడా అంచనా వేస్తున్నారు.

TRS Party
TRS Party

దుబ్బాక సీన్ రిపీట్.. KCR

ఈ కథనాల మాటెలా ఉన్నా, హుజూరాబాద్ లో ఈటెల రాజేందర్ కు స్థానబలం ఉందని, సింపతీ కూడా కలిసిరానుందని తెలుస్తోంది. దీంతో ఎంత ట్రై చేసినా, దుబ్బాక సీన్ రిపీట్ కాక తప్పదని టాక్ వినిపిస్తోంది. ఇప్పటికే నియోజకవర్గంలో విస్తృతంగా పర్యటిస్తోన్న ఈటెల రాజేందర్ .. తనకు చెక్ పెట్టాలని చూస్తున్నా, టీఆర్ఎస్ కు చుక్కలు తప్పవని ధీమా వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇదిలా ఉంటే, నోటిఫికేషన్ రాగానే, బీజేపీ శ్రేణులు సైతం తరలిరానుండడం, ఇంకా కాంగ్రెస్ ఎవరినీ బరిలోకి దించకపోవడంతో .. ఈటెల రాజేందర్ గెలుపు పక్కా అని, టీఆర్ఎస్ కు దుబ్బాక సీన్ రిపీట్ కాక తప్పదని టాక్ వినిపిస్తోంది.

all parties new plan on Huzurabad by poll
all parties new plan on Huzurabad by poll

The post KCR : సీఎం కుర్చీకి ఎసరు పెట్టినట్టేనా.. అందుకేనా హుజూరాబాద్ ఎన్నికల్లో టీఆర్ఎస్ ఈ వ్యూహాన్ని పన్నిందా..? first appeared on The Telugu News.

Related Articles

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...

పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు, భద్రతా దళాలకు మధ్య ఎదురు కాల్పులు.. 47 కిలోల హెరాయిన్ స్వాధీనం

ప్రధానాంశాలు:భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో స్మగ్లింగ్కదలికలు గమనించి కాల్పులు జరిపిన భద్రతా దళాలుకాల్పుల ఘటనలో గాయపడిన ఓ జవాన్పంజాబ్‌లో ఎన్‌కౌంటర్ జరిగింది. గురుదాస్‌పూర్ జిల్లాలోని భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శుక్రవారం పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు,...

Latest Articles

పబ్బులో ఆర్జీవీ చిందులు.. చేతిలో సిగరెట్.. హీరోయిన్‌కు ముద్దులు.. లైఫ్ అంటే నీదే అంటున్న ఫ్యాన్

<p><strong>రా</strong>మ్ గోపాల్ వర్మ (RGV) గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. వివాదాలు ఎక్కడుంటే ఆయన అక్కడ ఉంటారు. ఆయన ఎక్కడుంటే.. అక్కడ వివాదాలు కూడా ఉంటాయి. ఒకప్పుడు గొప్ప దర్శకుడిగా...

పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు, భద్రతా దళాలకు మధ్య ఎదురు కాల్పులు.. 47 కిలోల హెరాయిన్ స్వాధీనం

ప్రధానాంశాలు:భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో స్మగ్లింగ్కదలికలు గమనించి కాల్పులు జరిపిన భద్రతా దళాలుకాల్పుల ఘటనలో గాయపడిన ఓ జవాన్పంజాబ్‌లో ఎన్‌కౌంటర్ జరిగింది. గురుదాస్‌పూర్ జిల్లాలోని భారత్-పాకిస్థాన్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శుక్రవారం పాకిస్థాన్ స్మగ్లర్లకు,...

Salaar సర్‌ప్రైజింగ్ అనౌన్స్‌‌మెంట్.. ఆధ్య రోల్‌లో శృతి హాసన్

ప్రధానాంశాలు:ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో భారీ రేంజ్‌లో 'సలార్'హీరోహీరోయిన్లుగా ప్రభాస్- శృతి హాసన్డైరెక్టర్ లేటెస్ట్ అప్‌డేట్కమల్ హాసన్ కూతురుగా సినీ ఎంట్రీ ఇచ్చిన శృతి హాసన్.. తమిళం, తెలుగు, హిందీ భాషా చిత్రాల్లో...

UP Elections 2022: యూపీ ఎన్నికల ప్రచారంలో ఆయన పేరు హాట్ టాపిక్‌.. విపక్షాలకు ఆరాధ్యుడంటూ యోగి ధ్వజం

Uttar Pradesh Assembly Elections 2022: ఉత్తర ప్రదేశ్(యూపీ)లో తొలి దశ ఎన్నికల తేదీ సమీపిస్తుండటంతో ప్రచారపర్వం వేడెక్కింది....