Wednesday, January 26, 2022

YS Jagan : వైఎస్ జగన్‌.. షర్మిల ఆస్తి తగాదాలేనా.. ఇంకా ఏమైనా ఉన్నాయా? | The Telugu News


YS Jagan : తెలంగాణలో వైఎస్ షర్మిల పార్టీని ప్రారంభించిన సమయంలో కచ్చితంగా ఆమె వెనుక జగన్ ఉండి ఉంటాడు అని అంతా అనుకున్నారు. ఏపీలో అన్న తెలంగాణలో చెల్లి అధికారం చెలాయించేందుకు ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారనే వాదనలు కూడా వినిపించాయి. వైయస్ షర్మిల పార్టీకి మొత్తం ఫైనాన్సియల్ సపోర్టు జగన్ నుంచి వస్తుందని… పక్క రాష్ట్రం నిధులు భారీ ఎత్తున తెలంగాణలో షర్మిల పార్టీ కోసం పారుతాయనే ప్రచారం జరిగింది.షర్మిల పార్టీ వెనుక ఏపీ సీఎం జగన్ మోహన్ రెడ్డి, తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ లు ఉన్నట్లుగా మొదట జోరుగా వార్తలు వచ్చాయి… కానీ ఇప్పుడు జరుగుతున్న పరిణామాలు చూస్తుంటే మాత్రం ఏపీ సీఎం జగన్మోహన్ రెడ్డి పై షర్మిల చాలా కోపంగా ఉందని.. ఆమె పార్టీ తో జగన్ కు ఏ సంబంధం లేదు అనిపిస్తుంది.

షర్మిల మరియు జగన్ ల మధ్య ఆస్తి తగాదాలు ఉన్నట్లుగా గత కొన్ని రోజులుగా ఏబీఎన్ ఆంధ్రజ్యోతి రాధాకృష్ణ వాదిస్తూ వస్తున్నాడు. ఆ వాదనలు నిజమే అన్నట్లుగా ఇటీవల షర్మిల చేసిన వ్యాఖ్యలు ఉన్నాయి. ఏపీలో కూడా తన పార్టీ ఉంటుందని ఆమె ప్రకటించడం ద్వారా ఇప్పుడు కాకున్నా ముందు ముందు అయినా అన్న జగన్ మోహన్ రెడ్డి కి పోటీగా నిలుస్తుందనే వాదన వినిపిస్తోంది. తెలంగాణలోనే కాకుండా ఆంధ్రప్రదేశ్ లో కూడా తన పార్టీ కార్యక్రమాలు జరుగుతాయని ప్రకటించడం ద్వారా జగన్ ను గట్టిగానే ఢీకొనడం కోసం ఆమె ప్రయత్నాలు చేస్తున్నట్లుగా కనిపిస్తోంది.ఏపీలో షర్మిల ఎంట్రీ ఇస్తే ఖచ్చితంగా జగన్ కు కష్టాలు తప్పవు అని ఒక వర్గం వారు భావిస్తున్నారు. అన్నాచెల్లెళ్ల మధ్య ఉన్న ఆస్తి తగాదాలు షర్మిలను ఇంత దూరం తీసుకోవచ్చా లేదంటే రాజకీయంగా మరేదైనా ఉద్దేశం ఉందా అనేది ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారింది.

ys jagan and ys sharmila political war is real or fake

YS jagan : అన్నాచెల్లి మద్య వివాదం మరింత ముదిరేనా..!

వేల కోట్ల ఆస్తుల పంపకం విషయంలో అన్నా చెల్లి గొడవలు పడ్డారు అంటే నమ్మశక్యంగా లేదు అంటూ కొందరు కామెంట్ చేస్తున్నారు. అన్నాచెల్లెళ్ల మధ్య గొడవలకు ఆస్తి తగాదాలే కాకుండా మరేదైనా బలమైన కారణం కూడా ఉండి ఉంటుందేమో అనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి.మొత్తానికి వైయస్సార్ కుటుంబం ఇలా విడిపోవడాన్ని ఆయన అభిమానులు జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. ముందు ముందు అయినా అన్నా చెల్లెలు కలుసుకోవాలని అంతా కోరుకుంటున్నారు. జగన్ జైల్లో ఉన్నప్పుడు వైకాపాను పాదయాత్ర చేసి మరీ బతికించిన ఘనత షర్మిలది. అందుకే ఆమెకు సరైన గౌరవం ఇవ్వాలని ప్రతి ఒక్కరు పార్టీలో భావించారు. కానీ జగన్ మాత్రం ఆమెను పక్కకు ఉంచడం వల్లే ఈ వివాదం మొదలైంది అనేది ఒక వర్గం వారి వాదన. అసలు విషయం ఏంటి అనేది వారు క్లారిటీ ఇస్తే గాని తెలియదు.

Related Articles

నల్లని మబ్బులు కమ్మిన ఆకాశంలా… ప్రగ్యా జైస్వాల్

అఖండ సినిమాతో మళ్లీ తెరమీదకు వచ్చింది ప్రగ్యా జైస్వాల్. ఆ సినిమా హిట్ కొట్టడంతో ప్రగ్యాకు మళ్లీ అవకావాలు పెరుగుతున్నాయి. -Image credit: PragyaJaiswal/Instagram

Actress Rani Chatterjee: కాంగ్రెస్‌లో చేరిన ప్రముఖ నటి రాణీ ఛటర్జీ… యూపీ ఎన్నికలే టార్గెట్!

Uttar Pradesh Assembly Election 2022: భోజ్‌పురి సినీ నటి రాణి ఛటర్జీ కాంగ్రెస్‌లో చేరారు. ప్రియాంక...

క‌మ‌ర్షియల్ సినిమాల‌కు కేరాఫ్ అడ్ర‌స్ మాస్ మ‌హ‌రాజా ర‌వితేజ‌

ప్రధానాంశాలు:రవితేజ బర్త్ డే స్పెషల్వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్న రవితేజస్వయం కృషితో ఎదిగిన రవితేజమాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌.. ఈ పేరులో తెలియ‌ని ఎన‌ర్జీ ఉంటుంది. సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో క‌ష్ట‌ప‌డి న‌టుడి స్థాయి...

Latest Articles

నల్లని మబ్బులు కమ్మిన ఆకాశంలా… ప్రగ్యా జైస్వాల్

అఖండ సినిమాతో మళ్లీ తెరమీదకు వచ్చింది ప్రగ్యా జైస్వాల్. ఆ సినిమా హిట్ కొట్టడంతో ప్రగ్యాకు మళ్లీ అవకావాలు పెరుగుతున్నాయి. -Image credit: PragyaJaiswal/Instagram

Actress Rani Chatterjee: కాంగ్రెస్‌లో చేరిన ప్రముఖ నటి రాణీ ఛటర్జీ… యూపీ ఎన్నికలే టార్గెట్!

Uttar Pradesh Assembly Election 2022: భోజ్‌పురి సినీ నటి రాణి ఛటర్జీ కాంగ్రెస్‌లో చేరారు. ప్రియాంక...

క‌మ‌ర్షియల్ సినిమాల‌కు కేరాఫ్ అడ్ర‌స్ మాస్ మ‌హ‌రాజా ర‌వితేజ‌

ప్రధానాంశాలు:రవితేజ బర్త్ డే స్పెషల్వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్న రవితేజస్వయం కృషితో ఎదిగిన రవితేజమాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌.. ఈ పేరులో తెలియ‌ని ఎన‌ర్జీ ఉంటుంది. సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో క‌ష్ట‌ప‌డి న‌టుడి స్థాయి...

టాలీవుడ్ కి అచ్చిరాని స్టూవర్ట్ పురం

<p>స్టూవర్ట్ పురం అనగానే మన ముందు తరం వారిగుండె ఝళ్లు మనేది . ఆ ఊరి పేరు చెప్పగానే బందిపోటు దొంగలు గుర్తుకొచ్చేవారు . &nbsp;బ్రతుకుతెరువు కోసం కొంతమందీ ,సంప్రదాయం అంటూ...

మహేష్ బాబుతో మోహన్ బాబు.. ఇన్నేళ్లకు మళ్ళీ అలా కలవబోతున్నారా?

వరుస హిట్ సినిమాలతో సత్తా చాటుతూ టాలీవుడ్ టాప్ హీరోల్లో ఒకరిగా దూసుకుపోతున్న సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు.. తన తదుపరి సినిమాలో మోహన్ బాబుతో తెర పంచుకోబోతున్నారని తెలుస్తోంది. దర్శకనిర్మాతలతో...