Wednesday, January 26, 2022

Pawan kalyan : టీడీపీ లవ్ కాల్ పై పవన్ కళ్యాణ్ రియాక్షన్‌ తేడాగా ఉందేంటి? | The Telugu News


Pawan kalyan : చంద్రబాబు నాయుడు ఇటీవల తన సొంత నియోజక వర్గంలో పర్యటించిన సందర్బంగా ఒక కార్యకర్త జనసేన పార్టీతో పొత్తు ఉంటుందా అంటూ ప్రశ్నించాడు. ఆ సమయంలో చంద్రబాబు నాయుడు లవ్ అనేది రెండు వైపుల నుండి ఉండాలి కదా అన్నట్లుగా వ్యాఖ్యలు చేయడం జరిగింది. అంటే చంద్రబాబు నాయుడుకు జనసేన పార్టీతో పొత్తు ఇష్టం. గత ఎన్నికల్లో జనసేన ఒంటరిగా పోటీ చేయడం వల్లే చంద్రబాబు నాయుడు అధికారంకు దూరం అయ్యాడు అనేది కొందరి వాదన. అందుకే ఇప్పుడు జగన్ ను ఢీ కొట్టేందుకు సొంతంగా ఒంటరిగా వెళ్లడం కరెక్ట్‌ కాదు అనే ఉద్దేశ్యంతో చంద్రబాబు నాయుడు పొత్తు కోసం ప్రయత్నాలు చేస్తున్నాడు అనే టాక్ వినిపిస్తుంది.

జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ నుండి ఎలాంటి స్పందన ఈ విషయంలో వస్తుంది అనేది ప్రస్తుతం ఆసక్తికరంగా మారింది. పెద్ద ఎత్తున రాజకీయ విశ్లేషకులు ఊహాగాణాలు చేస్తున్న సమయంలో పవన్‌ కళ్యాన్‌ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఇప్పటికే బీజేపీతో పొత్తులో ఉన్నాం. ఈ సమయంలో కొందరి మాటలను పట్టించుకోనక్కర్లేదు అన్నట్లుగా చెప్పుకొచ్చాడు. మైండ్ గేమ్‌ కు బలి అవ్వద్దు అన్నట్లుగా పార్టీ కార్యకర్తలకు పవన్ సూచించాడు. పవన్ పార్టీని సంస్థాగతంగా బలోపేతం చేసేందుకు కృషి చేస్తున్నట్లుగా చెప్పుకొచ్చాడు. ఈ సమయంలో కొత్త పొత్తుల గురించి మాట్లాడాల్సిన అవసరం లేదు అన్నట్లుగా పవన్‌ అభిప్రాయం వ్యక్తం చేశాడు.

Pawan kalyan comments on Janasena and telugu desam party alliance

Pawan kalyan : జనసైనికుల నిర్ణయం అనుసారంగా పొత్తు

ఎన్నికల ముందు జనసేన ప్రతి ఒక్క కార్యకర్త అభిప్రాయం మరియు అభిష్టం మేరకే పొత్తుల నిర్ణయం ఉంటుంది. నేను ఒక్కడినే పొత్తుల విషయంలో నిర్ణయం తీసుకోను అన్నట్లుగా జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ పేర్కొన్నాడు. ప్రస్తుతం రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా పార్టీ నిర్మాణ కార్యక్రమాలు మరింత వేగంగా నిర్వహించాలంటూ ఆయన పిలుపునిచ్చాడు. ప్రస్తుతానికి బీజేపీతో పొత్తులో ఉన్నట్లుగా పేర్కొన్న పవన్‌ కళ్యాణ్ టీడీపీ తో పొత్త విషయాన్ని మాత్రం కొట్టి పారేయలేదు. అందుకే భవిష్యత్తులో ఖచ్చితంగా మంచి నిర్ణయం ఉండే అవకాశం ఉందంటున్నారు. అయితే బీజేపీ మాత్రం టీడీపీ తో పొత్తు పై అస్సలు ఆసక్తి లేదు. మరి మద్యలో పవన్ ఏం చేస్తాడు అనేది చూడాలి.

Related Articles

గుప్పెడంత మనసు జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: దేవయానికి భారీ షాక్, జగతిని చూసి ఉప్పొంగిన మహేంద్ర మనసు

గుప్పెడంతమనసు జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్ ధరణికి కాల్ చేసి మాట్లాడిన జగతి..ఫుడ్ విషయంలో తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు చెబుతుంది. ఆ ఫోన్ కాల్ విన్న గౌతమ్...మీరు...

Covid 19 : మెగాస్టార్ చిరంజీవికి కరోనా పాజిటివ్..!

థ‌ర్డ్ వేవ్ ప్ర‌భావం చాలా ఎక్కువ‌గా ఉంది. సామాన్యులు, సెల‌బ్రిటీలు చాలా మంది క‌రోనా బారిన ప‌డుతున్నారు. తెలుగు సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో చాలా మంది ప్ర‌ముఖులు క‌రోనా ఎఫెక్ట్‌కి గుర‌య్యారు....

‘ఆజాద్.. గులాం కాదు’: సహచరుడికి పద్మ అవార్డుపై జైరాం రమేశ్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు

ప్రధానాంశాలు:పరోక్షంగా ఆజాద్‌ను బానిస అంటూ వ్యాఖ్యలు.అవార్డు తిరస్కరించిన బెంగాల్ మాజీ సీఎం.కాంగ్రెస్‌ అధినేత్రికి లేఖ రాసినవారిలో ఆజాద్.మంగళవారం కేంద్రం ప్రకటించిన పద్మ పురస్కారాల్లో సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత గులాంనబీ ఆజాద్‌కు పద్మభూషణ్...

Latest Articles

గుప్పెడంత మనసు జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: దేవయానికి భారీ షాక్, జగతిని చూసి ఉప్పొంగిన మహేంద్ర మనసు

గుప్పెడంతమనసు జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్ ధరణికి కాల్ చేసి మాట్లాడిన జగతి..ఫుడ్ విషయంలో తీసుకోవాల్సిన జాగ్రత్తలు చెబుతుంది. ఆ ఫోన్ కాల్ విన్న గౌతమ్...మీరు...

Covid 19 : మెగాస్టార్ చిరంజీవికి కరోనా పాజిటివ్..!

థ‌ర్డ్ వేవ్ ప్ర‌భావం చాలా ఎక్కువ‌గా ఉంది. సామాన్యులు, సెల‌బ్రిటీలు చాలా మంది క‌రోనా బారిన ప‌డుతున్నారు. తెలుగు సినీ ప‌రిశ్ర‌మ‌లో చాలా మంది ప్ర‌ముఖులు క‌రోనా ఎఫెక్ట్‌కి గుర‌య్యారు....

‘ఆజాద్.. గులాం కాదు’: సహచరుడికి పద్మ అవార్డుపై జైరాం రమేశ్ వ్యంగ్యాస్త్రాలు

ప్రధానాంశాలు:పరోక్షంగా ఆజాద్‌ను బానిస అంటూ వ్యాఖ్యలు.అవార్డు తిరస్కరించిన బెంగాల్ మాజీ సీఎం.కాంగ్రెస్‌ అధినేత్రికి లేఖ రాసినవారిలో ఆజాద్.మంగళవారం కేంద్రం ప్రకటించిన పద్మ పురస్కారాల్లో సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేత గులాంనబీ ఆజాద్‌కు పద్మభూషణ్...

Russia-Ukraine Conflict: రష్యా-ఉక్రెయిన్ బార్డర్‌లో తీవ్ర ఉద్రిక్తతలు..ఎప్పుడు ఏమైనా జరగొచ్చు: పెంటగాన్

రష్యా, ఉక్రెయిన్ ఎపిసోడ్‌లో కీలక అప్‌డేట్‌ ఇది. ఆ రెండు దేశాల మధ్య ఎప్పుడు ఏమైనా జరగొచ్చు...

కార్తీకదీపం జనవరి26 బుధవారం ఎపిసోడ్: కార్తీక్ పై మోనిత కుట్రని డాక్టర్ భారతి కనిపెట్టేసిందా..

కార్తీకదీపం జనవరి 26 బుధవారం ఎపిసోడ్రుద్రాణి మనుషులు మన ఇంటి నుంచి వెళుతూ మీ నాన్న జాగ్రత్త అంటూ వెళ్లారని పిల్లలు చెప్పడంతో దీప...